ช่วยด้วยครับ ไฟ srs โชว์

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pongp28, 13 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongp28

pongp28 New Member Member

113
    1
    0
    วันนี้ขับอยู่ดีๆ ไฟ srs โชว์ ซะงั้น จะแก้ไจยังไงดี หรือว่าจะให้เข้าศูนย์ ถ้าเข้าศูนย์ ศูนย์สาธร ดีไหมครับ ขอบคุณครับ

2. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    ศูนย์ฮอนด้าที่ไหนใกล้สุดเข้าเลยครับ ให้เค้าลบค่า SRS ให้ ไม่น่านานอ่ะคับ จาได้เช็คด้วยว่าเป็นอะไร
    ค่าใช้จ่ายของช่างคิดเป็นรายชั่วโมงอ่ะคับ ไม่แพงเท่าไหร่คับ

3. supit_si

supit_si New Member Member

18
    0
    0
    ของผมก็โชว์ เข้าศูนย์ที่กระบี่เขาคิดค่าใช้คอมพิวเตอร์ครั้งละ450บาท แต่ของผมไม่หายเช็คอยู่ครื่งวันถืงรู้ว่าถุงลมที่พวงมาลัยเสีย ที่ศูนย์แนะนำให้ไปเปลี่ยนใหม่ราคาประมาณ45000 คือของผมเป็นของmomoไม่ได้เป็นของเดิมติดรถ ตอนนี้ไม่มีงบก็เลยปล่อยให้โชว์ไปก่อน

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ถอดหลอดไฟออกเลยครับ จะได้ไม่รำคาญ
    รึไม่ก็ ซื้อพวงมาลัยมือ2 ที่มีแอร์แบค ถูกกว่า จบกว่า

5. pongp28

pongp28 New Member Member

113
    1
    0
    ขอบคุณครับ เด้วต้องหาเวลาว่างเข้าศูนย์ ก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้