สอบถามเรื่องร้านติดตั้งเครื่องเสียงครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย xso, 13 กันยายน 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. xso

xso New Member Member

2
    0
    0
    ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ตุลาคม 2009
  2. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0

แนะนำร้าน สุชาติซาวด์ ครับ บริการ กัน ดีมาก
    ฝีมือ ร้าน เทพ 1 ใน 5 งานเนียน สวย ไม่มีปัญหา
    ทีหลัง ราคามาตราฐาน มีโรงหนัง ให้ดูระหว่างรอ
    ด้วยครับ สังเกต ง่าย ๆ สายไฟ ทุกเส้นจะ พัน ผ้าห่ม
    กันกวน ไฟฟ้าสถิตย์ บางร้านไม่ทำให้ แภว งามวงศวาน
    แคราย ครับ :cool:

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้