นัดหมายเสาร์ 12 นี้นะครับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 8 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เราจะเดินทางไปคลอง 5 พาเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ไปคว้าถ้วยรางวัลกันสักหน่อย

ตี 5 นัดเจอกันในถาบัน (เลสกันกันอยู่แล้ว นัดเผื่อไว้เลย)

9 โมงเช้า เจอกันในถาบันจิงๆ มันคุยๆกันก่อนก็ดีนะคับ

10 โมงเช้า ออกเดินทางจากถาบันด้วยความสงบ(ไปเรื่อยๆทางมันไกลขับประหยัดๆ)

10.30 โมงเช้า ถึงคลองห้า (เร็วไปป่าววะเนี่ย) แต่งานเขาเริ่ม สิบโมงครึ่งนี่หว่า

ระหว่างนั้นเราก็ ไปยืนไปเดินไปนั่ง ตากแดด ตากลม จิบเบียร์เย็นๆ ดูรถแข่งไปเรื่อยๆ

ช่วงเย็นๆ ก็คงรับรางวัล หวังว่าจะมีทีมเราได้รับถ้วยกะเขาบ้าง รถแรงเยอะแต่ตังเสือกไม่ค่อยมีตังกัน

เมื่อพระอาทิตย์ดับลง ท้องฟ้าเริ่มมืด แต่เราก็ยังไม่กลับกันเพราะ เมา ขับกลับไม่ไหว

ก็นั่งดูรถรุ่นใหญ่ๆ เขาแข่งกันต่อ เอาให้เพลิน ดูไปก็นั่งกินเบียร์ไป

พอถึงเวลาอันสมควร (ไม่รู้กี่โมง) เราก็ออกเดินทางกลับบ้านกัน พร้อมอาการมึนๆอึนๆ

แล้วเราก็ถึงชายทะเลกัน 5555 Morning at the sea

2. รับทราบครับ แต่อาจจะไม่ได้ไป โดดไม่ได้แล้ว เลิกเรียนก็ 3 โมง แระ ค่อยว่ากัน ถ้า want อาจจะตามไปเย็นๆนะ แต่ไม่ค่อยมีตังเหมือนกันครับ
    ปล.ชอบว่ะ ประธาน โพสได้ดี ดูแล้วคงไม่พ้น มึนๆ อึนๆ อย่างที่ท่านว่าอ่ะ

3. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    รับทราบ เดี๋ยวเจอกัน
    สงสัยผมจะไม่พ้นรถดริฟว่ะครับ ไมตี้ ตัวลุย 555
    เอาไว้บรรทุกของให้เพื่อนๆ กลัวเพื่อนๆจะขนของกันได้ไม่เยอะ

4. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ทีมช่าง Gun Eang Service พร้อมให้บริการแล้วครับ
    (หวังว่าจะมีทีมเราวิ่งกันเยอะๆน่ะครับ)

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 11:02:43 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:02:13 ----------

ทีมช่าง Gun Eang Service พร้อมให้บริการแล้วครับ
    (หวังว่าจะมีทีมเราวิ่งกันเยอะๆน่ะครับ)

5. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    สู้ๆนะ น้องๆๆ เตรียมอาวุธครบมือไปด้วยนะคะ รุ่นใหญ่ๆมาเยอะ

6. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    โทรปลุกด้วยเดี๋ยวไม่ตื่น

7. tana_art

267
    5
    18
    เดี๋ยวถ้าไปตี5แล้วไม่เจอใครนะ หุหุ
    ว่าแต่จะได้นอนยังวะตี5เนี่ย วันศุกร์ดื่มดีก่ามั้ง
    วันเสาร์ผมไม่มีรถไป ว่าจะเกาะคนอื่นไป ไม่ต้องขับอยู่แล้ว555

8. ศุกร์ดื่มด้วยหรอท่านอาท น่าสนใจเนอะ ดื่มๆ กรึ่มๆ เช้าไม่มีการศึกษาอีกกรู 555+

9. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    จัดมา โซน นนท์ รอท่านอยู่น่ะ

10. tana_art

267
    5
    18
    ได้หมดครับท่าน จะมากลิ้งบ้านผม
    เช้าอาบน้ำบ้านผม แล้วไปคลอง5ด้วยกันเลยก็ได้นะ อิอิ
    ผมทำรถอยู่แล้วน่ะ เสร็จไม่ทันก็ทำ 555

11. Nat_mo

781
    15
    18
    อย่าลืมเสื้อ นะคับ

12. ง่าๆ คงไม่ได้ไปอะครับในวันศุก แต่วันเสาไม่แน่อาจจะตามไปครับ ช่วงนี้ขอผมเก็บตังและเก็บตัวหน่อยแระ กันไม่ค่อยมีตัง อ่ะ ไม่ได้เก็บไปทำรถหรอกนะ เพราะมันไม่พออยู่แล้ว แต่ช่วงนี้เงินขาดมือ อิอิ ตามนั้น

13. tana_art

267
    5
    18
    ครับท่านฉัตร หวังว่าคงได้เจอกันนะท่าน
    ว่าแต่เอาเงินไปทำไรหว่าท่าน นั่นแน่ 555

14. ไม่ได้เอาไปทำไรเลยท่าน ใช้จ่ายตามปกติเลย ซื้อของที่จำเป็น เด๋วนี้หนังก็เลิกสะสมแล้ว แต่มันไม่เหลือเก็บเลยไง เลยต้องเซฟๆหน่อยอ่ะครับ รายจ่ายที่บ้านมันเยอะต้องช่วยแม่ออกด้วยอ่ะ ก็งี้แหละ
    ปล.มีใครจะรับเลี้ยงผมมั๊ย? อิอิ

15. tana_art

267
    5
    18
    ครับท่าน ผมก็ถังแตกเช่นเดียวกันตอนนี้ รายจ่ายเยอะจริงๆ หุหุ น้ำมันก็แพ๊งแพง
    ขี่มอไซด์ยังเสียดายค่าน้ำมันเลยท่าน ยังไงก็ต้องสู้ต่อไป ขอให้ถูกหวยใหญ่ยกทีมสักทีเหอะ อิอิ

ปล.ท่านอยากมีไหมล่ะคนรับเลี้ยงอ่ะ ไว้เจอเจ๊โอ๋ผมจะถามให้ แต่ท่านต้องบอกเค้าไปก่อนนะว่าเป็นแผงหรือเป็นเส้นอ่ะ 555

16. Nat_mo

781
    15
    18
    สรุปว่าได้ถ้วย กันสองคน ท่านแบด กะ น้องต้อม

ดีใจด้วยทั้งคู่เลย

17. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ขอบคุณครับ

18. tana_art

267
    5
    18
    ยินดีกะทั้ง2ท่านด้วย Honda เค้าดีจริงๆ
    ลง 2 คัน ไม่ผิดหวังทั้ง 2 คันเลย
    คนขับก็ยอดเยี่ยม ทั้งคู่เลย
    ใครมีรูป เอามาลงด้วยนะ อิอิ

ปล. ท่านแบตกะสมิงจำสูตรผมไว้นะ เหลือง3ติดเต็ม ออกเลย นั่นแหละเร็วสุด เร็วไม่เร็วคิดดู
    เข้าเส้นเวลายัง 00.000 อยู่เลย 5555

19. ยินดีกะทั้งคู่ด้วยครับ ได้ถ้วยกลับบ้านไป อิอิ แต่ผมชอบสูตรท่านอาทจิงๆ รถอะไร วิ่งโคตรเร็วเลย เวลา 00.000 จิงๆด้วย อิอิ

20. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ขาดอีกแล้วเรา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้