สำหรับ TE71 Fan Club

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย Drift Entertainment, 12 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ถ้าผมจะทำ โป่งหลัง แบบนี้ แต่ทำให้มันเข้ารูปเข้าร่างกว่านี้ และ แก้มหน้า โป่ง ทั้งแก้ม ลิ้นหน้า จากตัวรถแข่ง ญี่ปุ่น และ หางหลัง

อยากรู้ว่ามีใครสนใจไหม แต่รูปเดี๋ยวค่อยๆมาลงให้ดู เพราะไม่อยากเปิดเผยมาก เดี๋ยวโดนก๊อป

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กันยายน 2009
  2. maxkoto

maxkoto New Member Member

4
    0
    0
    สนใจ 1 คน คับผม

3. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    สนับสนุนพี่จิมมี่ครับ
    ขอเสนอครับน่าจะทำชุด Face off แปลงหน้าจาก TE71 ไปเป็น AE86 Levin ครับ
    น่าจะขายได้ระเบิดเถิดเทิงครับ

คนขับ DX TE71 ใครๆ ก็อยากได้ AE86 ถ้าทำได้เกิดแน่นอนพี่

4. Mira_ForDift

Mira_ForDift New Member Member

7
    0
    0
    จัดมาเลยคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    คิดเหมือนกันเลย

อยากทำเหมือนกัน แต่เดี๋ยวรอดู ตลาดความต้องการก่อน

6. อัพ...อีกเสียงครับผม

7. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
    กำลังใจมาเรื่อยๆ

8. 1NZ.FF

1NZ.FF New Member Member

3
    0
    0
    up คับพี่ จัดไป

9. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
    ตอนนี้กำลังหาซื้อ รถที่จะมาทำอยู่

หรือว่าใครมีรถที่ไม่ค่อยได้ใช้ (ขอเป็นหน้าไฟใหญ่) มาเป็นแบบให้หน่อย แล้วจะให้ฟรี 1 ชุดใหญ่

ลองโทรมาคุยดูครับ 0868863551 ก่อนที่ผมจะซื้อมา

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 17:09:11 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 17:08:56 ----------

ตอนนี้กำลังหาซื้อ รถที่จะมาทำอยู่

หรือว่าใครมีรถที่ไม่ค่อยได้ใช้ (ขอเป็นหน้าไฟใหญ่) มาเป็นแบบให้หน่อย แล้วจะให้ฟรี 1 ชุดใหญ่

ลองโทรมาคุยดูครับ 0868863551 ก่อนที่ผมจะซื้อมา

10. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
    ตัวอย่างนิดหน่อย

ทั้งหมด มี 9 ชิ้น

ของมีหมดแล้วเหลือแค่นายแบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กันยายน 2009
  11. สวยมากครับ

12. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    นายแบบมีแต่ TE71 เหลี่ยมเล็กครับ

13. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
    ขอตัดสินใจนิสนึง

14. jomjam

jomjam New Member Member

15
    0
    1
    สวยครับเป็นกำลังใจ 1 เสียง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้