วันนี้วันเกิดไอ้พูครับ เจอกานที่ สน๊อพ ครับไอ้พูฝากบอกมาครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย หน่อง_OSAMA, 18 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับไอ้พู:cool:

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    Happy Birth Day นะเพื่อน ภู

ไปไหนกัน ไปด้วย ดิ

3. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    H B D ครับพู บันเทิงกันปายครับพี่น้อง

4. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    สุขสันต์ วันเกิดเด้อครับ ความสุขมากๆครับ

5. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    มงคลชีวิต

อย่านอนตื่นสาย อย่าอายทำกิน
    อย่าหมิ่นเงินน้อย อย่าคอยวาสนา
    อย่าเสวนาคนชั่ว อย่ามั่วอบายมุข
    อย่าสุกก่อนห่าม อย่าพล่ามก่อนทำ
    อย่ารำก่อนเพลง อย่าข่มเหงผู้น้อย
    อย่าคอยแต่ประจบ อย่าคบแต่เศรษฐี
    อย่าดีแต่ตัว อย่าชั่วแต่คนอื่น
    อย่าฝ่าฝืนกฎระเบียบ อย่าเอาเปรียบสังคม
    อย่าชมคนผิด อย่าคิดเอาแต่ได้
    อย่าใส่ร้ายคนดี อย่ากล่าววจีมุสา
    อย่านินทาพระเจ้า อย่าขลาดเขลาเมื่อมีทุกข์
    อย่าสุขจนลืมตัว อย่าเกรงกลัวงานหนัก
    อย่าพิทักษ์พาลชน อย่าลืมตนเมื่อมั่งมี

6. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ขอให้หล่อๆขึ้นไปเยอะๆนะครับเพื่อนพู.....ขอให้มีความสุขด้วยอิอิ

7. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    เพลินมากมาย

8. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    อดบันเทิงเลยงานนี้

9. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ใช่ๆอดไปเลยอะ

10. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    H B D ย้ อ น ห ลั ง คั บ เ พื่ อ น กู

11. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    แฮปปี้ นะพู มีความสุขมากๆนะ

12. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    เพลินมากมาย

13. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    เพลินกายเพลินใจ.......อิอิอุอุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้