แล้วช่วงนี้จะมีวิ่งอะไรบ้างอะคับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย COROLLA BOY, 27 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    แล้วช่วงนี้จะมีวิ่งอะไรบ้างอะคับ เพราะว่าย้ายเวลาไปงานนึงแล้ว มีอะไรมาแก้ขัดไหมคับ อยากวิ่งอะ :cry:

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    กลางเดือนมีงานตาตู่ไง สิ้นเดือนมีที่คลอง5 :D :D

3. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    แก้ขัดเหรอ......................ลงอ่างสิครับ :D :D

4. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    แน่ะๆ สิ้นเดือนงานไร
    ว่ามาโลด กติกาเปงไงอะไร ยังไง
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    pomgambinohotmail.com

5. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    นั่นมัน "ขัดลำกล้องเว้ย" :mad: :mad:

6. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    อันนั้นต้อง TRD........:cool:

อันนี้ต้องอดใจรอ...เดี๋ยวแปกอีก...รอชัวร์ๆ ดีก่า...:)

เมื่อไรไปกันดีครับ ...เดี๋ยวจัด TRD ให้ครับพี่โอ๊ตสุดเลิฟ....:p

7. COROLLA BOY

507
    1
    0
    ไปไหม่ละเอก จะติดใจน่า อิอิ:D :D :D

8. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เอกมันอะไรของมันนะโทรไปไม่รับสายสังสัยอยู่ในนอ่าง

9. COROLLA BOY

507
    1
    0

55555 @ke 4ทุ่ม :D :D :D

10. @ke

171
    1
    0
    พี่โป้ย จะเปลี่ยนมาใช้ Toyota หรือครับ เน้น TRD เหลือเกิน :D :D

11. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    TRD นี่มัน อะไร ทาๆ ทรา ทวา ดีๆ อะไรนะ?? งง ?

12. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ต้องสักทีคับพี่...แล้วจะสะกดถูกเรย...:D

เด๋วจัดทัวร์เอง....:cool:

13. COROLLA BOY

507
    1
    0
    How much อะพี่จะได้เก็บเงินเอาไว้ แล้ว 2-3 รอบได้หรือป่าว พอดีเป็นคนขยันอะ อิอิ:D :D

14. @ke

171
    1
    0
    มีแต่คนอยากใช้เนอะ TRD เนี่ย

ว่าแต่จะจัดเมื่อไหร่ครับทัวร์ TRD เนี่ยจะได้ไปดูของแต่งที่อยู่ในตู้หน่อย :D :D

15. COROLLA BOY

507
    1
    0

จัดไป

16. Poyee_ZC

611
    7
    0
    สตาร์ท v 2100 ครับ...อิอิ

แต่ถ้าเลือกมากกันหน่อย อยากได้สุดหน่อยต้อง s กับ m ครับ 3000 & 3500 ตามลำดับ...

ต้องบอกก่อนว่าที่นี่แพงจริง แต่ ของเค้าสุดจริงครับ ถึงกล้าตั้งราคาแบบนี้...อิอิ

จัดเมื่อไรว่าปายยยย....

17. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    รับคูปองเพิ่มมั๊ยครับเฮีย:D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มีนาคม 2007
  18. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไปไหนกันอ่ะ :D

19. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    พอดีไม่ได้เป็นสาวก toyota แฮะ
    ไม่ค่อยรู้เรื่อง TRD นิ
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

20. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    วันอาทิที่18 มีนา มีซ้อมที่ BRC ครับ

21. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    รู้แล้วครับ...ข่าวนี้ออกจะดัง:D :D

22. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    อะไรมันดัง:rolleyes:

23. COROLLA BOY

507
    1
    0
    เดี๋ยวเงินพร้อมๆก็โทรนัดไปกันนะพี่ ว่าแต่ 2 รอบได้หรือป่าวอะเอาแบบไม่จ่ายเพิ่ม :D :D :D

24. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ง่ะ...อันนั้นคงต้องแล้วแต่เด็กเป็นคนๆ ไปน่ะครับ....:D

แต่ถ้าอยากโดนแบบ บังคับ 2 เนี่ยต้องที่นี่เลย "บีวา" จ๊ะ...:cool:

25. COROLLA BOY

507
    1
    0

เด็กไม่ค่อยแจ่มอะพี่ คือไม่ชอบแบบอวบมากๆ ชอบหุ่นดีๆ แต่พริ้วๆ อิอิ :D

26. @ke

171
    1
    0
    แบบฟรีมีมั้ย เงินหมดแล้ว :D :D

27. COROLLA BOY

507
    1
    0

มีดิแต่ต้องหาเอาเองนะ @ke จัดไป อิอิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้