ลงมาแล้ว 12.1x กับทีม ชบา&ช่างเบิร์ด

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย เดียร์ Commonrail Shop, 12 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อคืนนี้สดๆร้อนๆ สำหรับรถคันนี้
    เปงรถแบบ แคป นะคับ เปงสเตปที่ยังไม่เต็มที่เท่าไร และหวังว่า อาจจะมี 11 Sec.
    ในอีกไม่นานนี้ ยังไงคืนนี้ ไปลุ้นๆ ทีม ชบา&ช่างเบิร์ด กันนะคับว่า คืนนี้จะวิ่งดี
    กว่าเมื่อคืนนี้ที่ทำได้ 12.1x Sec. หรือป่าวคับ :D :D :D

1. upppppp

2. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
  3. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ช่วยอัพครับ..........แรง ครับ แรง

4. oxe

oxe New Member Member

54
    0
    0
    แน่นอนจริง

5. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    คืนนี้ตามไปดูคับ

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    นั่นไง รอฟังผลแล้วกัน ไม่ได้ไปดู

7. ลงอีกคับ เมื่อกี้นี้เองพึ่งกลับมาเลยรีบ
    มาโพสก่อนเดวพรุ่งนี้จะเอารูปเวลา 12.0x Sec. มาให้ชมนะคับ

ปล.พี่เอ รูปผมถ่ายมาไม่ค่อยเยอะนะคับ
    ยังไงเดวเอาลงพร้อมกับรูปเวลาล่ะกานนะคับ :eek::eek::eek:

8. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    แรงมั๊กๆ

9. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    11 Sec. ไวๆ นะคร้าบ

10. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เมื่อคืนรถ คอมมอนเรล ลง 11 sec คันแรกของไทยมาละคะ

เป็นรถเชฟวี่ ของพี่เม่น จากอู่พี่เอ๋ เทอร์โบ นครปฐม 11.9xx แรงได้ใจเลย

มาก่อน 26 อีกอ่ะ เอาใจช่วยทุกทีมค่ะ รถอู่พี่เบิร์ด ก็เวลา แตะ 12.0 12.1 แทบทุกคันแล้ว

26 นี้ สนุกแน่นอนคร่ะ คอดีเซล ไม่ควรพลาด !!!

11. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    สงสารคนอยู่ไกลหน่อยนะครับ:cry::cry::cry:

12. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อิอิ

งานพี่ต่อ เลิกไม่น่าดึกมากอ่ะคะ เริ่มแข่งราวๆเที่ยงๆ บ่ายโมง อ่ะค่ะ

มากันทั่วไทยเลยอะงานนี้ สงสัยใครเข้าบ่าย จะได้จอดไกลแน่ๆ

13. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    11เลยงะ.........แรงจัง

14. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    งั้นไปคืนวันศุกร์เลย แต่จะไปนอนไหนเนี่ย

15. vv

vv New Member Member

58
    0
    0
    หวังเอาไว้ 11 .sec แต่พอดีเกียร์ 5 มีปัญหายัดเกียร์ไม่เข้า

เลยวิ่ง 4 เกียร์ เข้าเส้น ยังดีที่เข้า win ที่ 1และ2

วันที่26ค่อยว่ากันใหม่....

16. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    บอกได้คำเดียวว่า สุด

17. CHOWER!!

CHOWER!! New Member Member

275
    0
    0
    รถ โครต ร้อนเลย อ่ะ พี่ เอ

นั่งมาจากเต้น เหงื่อแตกพั่กๆ

18. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    แรงครับ

19. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เอาเต๊นท์ มานอนรอที่สนามเลยพี่

ตื่นมา อาบน้ำ ล้างหน้า เอารถเข้าชั่งน้ำหนักแข่งเลย อิอิ

แต่ ระวังตัวเค็มนะ อิอิ
    :D

เค้ามีกระบะ ทำไม ไม่ไปนั่งข้งหลังเล่า 555+

แล้วไปนั่งซะหน้ารถ กระจกก้อไม่เปิด 55+
    :D

20. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ตัวเค็มไม่กลัวครับ กลัวไข่เค็มมากกว่าเดี๋ยวขายไม่ออก
    บอลร้อนแล้วทำไมไม่นั่งหลังอย่างที่เจ๊เค้าบอกล่ะ

21. ใช่ๆๆยังไง ชบา&ช่างเบิร์ด
    26 นี้ มี 11 Sec. แน่นอนคับ :D

22. เอารูปเวลามาให้ชมคับ

23. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ไข่เค็มอ่ะสิ ขายดีนะครับ ดูอย่างไข่เค็มไชยา ไข่เค็มลพบุรี สิครับ อิอิ ราคาดีกว่าไข่จืดๆอีกนะครับ อิอิ

24. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ตอนยังไม่ย่อรูปนะ เต็มตาเลย

25. monster_41

monster_41 New Member Member

44
    0
    0
    จะทำไข่เค็มจันทบุรีเหรอพี่เอ......

26. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    26 นี้ สงสัยต้องไปติดตามชมซะหน่อยแว้ววว..............ตัวแรงเพียบเลย

27. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    อร่อยนาโว้ย:D

28. JOKE@RC

JOKE@RC New Member Member

22
    0
    0
    เสียดายไม่ได้ไปดู

ยังไงต้องลง 11.xx

ชัวร์...............................!!!!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้