เพื่อนๆ พี่ๆ ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย babyck, 18 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. babyck

babyck New Member Member

51
    0
    0
    ผมมีแม็กแมงมุมสีขาว คิดว่าจะทำสีให่มเพื่อนๆ พี่ๆ ว่าทำสีอะไรดีครับ อยากด้ายแนวโหดๆ อ่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ หรือใครมีรูปลงให้ดูด้วยก็ขอบคุณจากใจจริงเลยครับ

2. slash123

slash123 New Member Member

107
    6
    0
    อยู่ที่ความชอบของแต่ละคนอะนะ เอาโหดๆๆ ไม่ดำ ก็ แดง ไปเลยครับ

3. nouht_e30_hihop

nouht_e30_hihop New Member Member

87
    1
    0
    ส้มฮะๆๆหน้าสีนึงหลังสีนึงแต่ท่าจะดีต้องคนละลายเลยจะสวยฮะหน้า15หลัง17อะไรประมานนั้นอิอิ

4. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    สวัสดีครับ น่าจะเป็นสีกราไฟต์ หรือดำด้าน จะเหมาะครับเพราะดูจากรูปรถพี่สีฟ้าหรือ เขียว**อยู่ที่พี่ด้วยว่าใจชอบสีอะไรครับ

5. dek_soi20@wararom

dek_soi20@wararom New Member Member

44
    0
    0
    ผมก็คิดว่าดำด้านอ่าครับ

6. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ดำด้านด้วยคน

7. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    ส่วนตัวมองว่า
    ขาว จะดูแนว ซอฟๆ น่ารักดูดี
    น้ำตาลไหม จะดูแนวดุๆเท่ๆ
    ทอง จะดูแนวๆ หรูๆไฮๆ เ่ท่ๆ << ---กำลังทำสีเนี้ย เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้