ช้วย ดูที่ครับ ร้านติดตั้ง เทอร์โบ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tOrKaaB, 16 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOrKaaB

tOrKaaB New Member Member

203
    0
    0
    ตอนนี้เลง ใว้ 2 ร้าน ราคาไม่แรงมาก
    ระเฮดเดอร์ แถวศรีปทุม http://www.racingsociety.net/board/index.php?board=129.0 รูปผลงานร้านนี้ ถูกและไกล้บ้านด้วย
    เพื่อนว่างานเป็นไง เห็นรถแต่งไปทำก็เรื่อยๆ
    นนท์ เทอร์โบ สายใหม ร้านนี้ดูผลงานสวยงามมาก แต่เห็นบอกว่าทำนานๆๆๆๆๆๆๆกว่าจะเสร็จ จริงป่าวอะ

ร้านใหนดี ราคาไม่ต่างกันมาก แต่นนจะแพงกว่าหน่อย แต่ถ้านานจริงคงไม่ใหวเพราะใช้รถอะครับ

2. นนท์เทอร์โบก็ได้ครับ แต่ต้องจี้นิสนึงงานแกเยอะครับ

ท่ออินเตอร์ผมก็ทำร้านนนท์มาครับ

ว่าแต่ว่าอยู่แถวไหนครับเผื่อจะได้แนะนำเพิ่มเติม อิอิ

3. tOrKaaB

203
    0
    0

รามอินทรา ครับผม

4. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เอ้า สมาชิกแถวๆรามอินทรา มาแนะนำร้านหน่อย
    ถ้าเป็นผมแนะนำ ก็แถวๆดำเนินอย่างเดียวแหละคับ เพราะอู่เยอะมากสำหรับดีเซลเนี่ย อิอิ

5. - ดองงาน เอางานเล็กๆก่อนทำให้ได้รถช้า
    - เวลาแก้งาน บ่นชิหาย(แก้งาน2รอบ เลยตัดใจย้ายร้าน) เท่าที่ได้รับเหมือนแกทำแต่เบนซิล เลยไม่รู้ว่าดีเซลมันสั่นและเหวียง
    - เรื่องราคาอีกอย่าง ตกลงไว้แค่นี้ รับรถเพิ่มไปนู้น
    - ใช้เวลากี่วัน 3-4 จิงๆอาทิตย์ครึ่ง

ถ้าใช่ระเทอร์โบ ขับวีโก้นะ แม็กสีทองนะ อู่ตึกแถว3-4ชั้น

6. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    อ่าาาา

7. tOrKaaB

203
    0
    0
    กำจริงสิวันนี้ผมเข้าไปคุยก็คุยดีนะครับ งานที่กำลังทำก็ใช้ใด้ ยังไงหว่า หรือว่าก่อนทำอย่างหลังทำอย่าง ชักลังเล

ใครเคยไปทำดีไม่ดียังไงก็บอกกันนะครับ ยังมีเวลาเลือกอยู่ คิคิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กันยายน 2009
  8. tOrKaaB

203
    0
    0
    ีีup ครับ ช้วยดูกันหน่อยนะครับ

ส่วนถ้าใครไม่อยากโพส แต่มีประสปการณ์ ก็โทรมาใด้นะครับ 0820055389 ต่อครับ รับฟังทุกคำแนะนำ

9. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ลองถาม พี่ประสิทธิ์เทอร์โบ นิมิตรใหม่ ดูครับว่าเท่าไหร่ หรือ มีใครเคยไปทำมาบ้างแล้ว เป็นยังไง ลองดูครับ

10. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    up up

11. tOrKaaB

203
    0
    0
    วันนี้เข้า ไปร้านพี่นนท์มา งานก็ไม่ถึงกับเยอะมาก แกบอกถ้าไม่รีบก็3-4 วัน แกจะจัดให้เนียนๆ เดียวเอาข้องเข้าไปตีราคาอีกที ถ้า ok ก็จัดเลย จะใด้แรงซักที ของฝุ่นเกาะและ 555 ค่าใช้จ่ายอยู่ประมาน10000+ - นิดหน่อย

12. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เป็นคนตจว.เลยไม่กล้าแนะนำครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้