เพื่อนไม่บาย

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย panya852, 17 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    เดือนนี้มีเพื่อนสมาชิก 2 ท่าน ไม่อ่ะบาย

1.นามว่ามอส หายเร็วๆเน้อ
    2.นามว่าเป็นต่อ คนนี้ลิ้นขาด

หายเร็วๆทั้ง 2 ท่านครับ

2. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    หายไวๆทั้งสองท่านเลยนะครับ,,,,

3. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    หายไวๆๆน้า

ว่าแต่ท่านที่สองเนี่ย ลิ้นขาดเป็นแบบไหน

4. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    มอส หายไวไวนะ

ส่วน เป็นต่อ ลิ้นขาด ดีนะ ที่เก็บเศษที่ขาดได้

หมอเลยต่อให้กลับเหมือนเดิมได้

หายไวไว ทั้งคู่เลยนะครับ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    หายไวๆนะคับทั้ง2ท่านเลยนะคับ

6. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    เป็นต่อ ใจสู้มาก ดึกๆเดินไปหาลิ้นที่ขาดไป เอาไปให้หมอต่อให้

ไม่งั้น พูดอ้อแอ้แน่ เอิย 55555

7. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0

โดนกัดลิ้นเกือบขาด บอกแล้ว ว่าอย่าไปโกหกเค้า อิอิ

8. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ลิ้นมันแพงแถมหายากครับ...

9. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ

อากาศแย่จังติดลูกมา เซ็งเลย

รักษาสุขภาพทุกท่านน่ะครับ

10. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ปาดเข้าใจเเล้วลิ้นขาด

ลิ้นสีทองอะป่าว

11. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ตกลงเป็นกันแน่ งง ถ้าไม่สบายหายไวไวนะทั้ง 2 ท่าน

12. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    แหม.... ไม่ได้เข้ามานาน เล่นกันใหญ่เลยน้า............

ผมมัน สาริกา ลิ้นทอง ครับ

ฝนตกหนัก รถเร็วแค่ไหน เราก็ไม่ยั่น ขอให้ได้เดินกลับไปเห็นกับตาว่ามันเจ๊งแล้วจริง ๆ

แต่โชคยังดี สาริกา ยังช่วย เลยเจอเอากลับมาต่อได้อยู่ครับ

กำลังจะหล่ออีกรอบครับผม

:)

13. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0

ไม่ได้โกหก

แค่ขอ สอด ลิ้นนิดเดียวเอง กัดซะขาดเลย

อิ... อิ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้