อยากเปลี่ยนคอนโซล ช่วยแนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย step2, 10 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. step2

step2 New Member Member

3
    0
    0
    ek96 โดนหินจากรถสิบล้อแตกทั้งกระจกทั้งคอนโซล อยากเปลี่ยนใหม่ครับ เป็นแบบสามปุ่มไม่ต้องออโต้ก็ได้ อยากทราบราคาและร้านที่รับทำ ถ้าได้ย่านรังสิตหรือใกล้เคียงยิ่งดี ขอบคุณมากๆครับ

2. earzy

earzy New Member Member

154
    2
    0
    หาคอนโซลดำมาใส่เลยครับ แจ่มๆ ราคาลองดูในบอร์ด ซื้อ-ขายดูครับ ส่วนร้านที่จะใส่ผมแนะนำร้านพี่เจ ตลิ่งชันครับ

3. Wit_EK

Wit_EK New Member Member

94
    1
    0
    เคยเปลี่ยนที่อู่พี่หมีครับ รามอินทรา
    เบอร์พี่หมี 086-882-5469
    สองปีมาแล้ว ไม่รู้เปลี่ยนเบอร์ไปยัง ลองดูละกัน

4. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    ถ้าแถว สมุทรปราการ บางนา ก็มีร้าน พี่ตั้มครับ S.E.S (Sohc Engine Service) แบริ่ง 16 ครับ

5. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    เท่าไหร่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้