หาที่ทำขาเบาะ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย esterify, 9 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. esterify

esterify New Member Member

46
    0
    0
    อยากทราบว่าแถว สาย4 มีร้านไหนรับทำขาเบาะ recaro บ้าง จาใส่กับ ไมตี้

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ฮืม สงสัยต้องรอเจ้า หนุ่มประปา มาตอบแล้ว

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    มีอยู่ตรงอ้อมใหญ่ครับขับมาทางบิ๊กซีเลยโรงงานไวไวมา 50 เมตร ติดกับร้านขายอะไหลมอไซร์ก่อนถึงปั้ม ปตท ที่กำลังสร้าง
    หน้าร้านมีเบาะขายเต็มไปหมดเลยเค้ารับติดด้วยลองเข้าไปถามดูครับ

4. esterify

esterify New Member Member

46
    0
    0
    ขอคุณครับ เดี๋ยวจะลองไปถามดู

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามที่พี่บอลว่าเลยคับ
    แถวนั้นถิ่นพี่เค้าอยู่ อิอิอิ

6. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ก่อนถึงร้าน เครื่องเเสียง

ชัตชัย

7. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    มีหลายที่เลยครับ แถวหนองแขมก็มี
    สะดวกทีไหนไปที่นั่นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้