ถามผู้รู้เรื่อง 6.5 tme

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Ake_zon, 27 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ake_zon

Ake_zon New Member Member

7
    0
    0
    :D พอดีมีปัญหากับแพนหางหลังครับ ................. รถทอมมี่ตัวธรรมดาแพนหางหลังมันจะพ้นสีเดียวกับตัวรถ ............. แต่กับตัวพิเศษรถสีแดง ที่มีสติ๊กเกอร์คาดข้างมันจะไม่ใช่สีเดียวกับตัวรถ แต่ผมไม่แน่ใจว่าแพนหางหลังมันเป็นสีขาว หรือ สีอลูมิเนียมเหมือน Evo 5 แน่ แต่ที่แน่ๆ ไม่ใช่สีแดงเหมือนตัวรถอ่ะครับ .............................. ใครรู้ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณ :D :eek: :rolleyes:

2. ohm_redevo

ohm_redevo Member Member

65
    5
    8
    กูรู้แต่ไม่บอก......ไอ้ฟายยยย

3. evolution 6 blue

evolution 6 blue New Member Member

15
    0
    0
    หางสีขาวคับ ถ้าเป็นตัวสีเเดงอะคับ :) :D

4. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ทำไมใครๆ ก็รัก เอก(ซวย) กันจัง 555

5. ohm_redevo

65
    5
    8
    555ก้อมันน่ารักนิ

6. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ขาว

7. sumsam

sumsam New Member Lady Member

329
    4
    0
    น่ า ดี ใ จ ด้ ว ย น ะ พี่ เ อ ก มี แ ต่ ค น รั ก พี่ . . . 5 5 5 +

ป . ล . จ ะ ส อ บ แ ล ้ว อ่ า น ห นั ง สื อ บ้ า ง เ ถ อ ะ

8. -~- SUN -~-

-~- SUN -~- New Member Member

56
    0
    0
    รถสีแดง คล้ายๆกันเลยนะครับ แหะๆ

9. Ake_zon

7
    0
    0
    :D ช่ายยย .......... แดงอมส้มเหมือนกันเรยว่ะ SUN ........ แก๊งๆๆ รถแดง :) :D :eek: :( :p ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลครับ ขอบคุณทุกท่านโดยเฉพาะไอบัติ เมิง ........................ อิๆๆๆๆ

10. ohm_redevo

65
    5
    8
    :D 555 จัดไปแก๊งรถแดง

11. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    อีเอก ขอบคุณคนเดียวได้ยังไงวะ ฟาย

12. Ake_zon

7
    0
    0
    :D เออ .... ลืมพี่ช้างได้ไงฟ่ะตู .......................... ขรอบบบบ คูณ แคร้บบบบบบบ พี่ช้างสุดหล่อชอบหลอกฟันเด็ก อิๆๆๆๆ ............ ความจริงสำหรับพี่ผมไม่ต้องขอบคุณก็ได้ เพราะพี่อยู่ในจายย น้องสาเมอออออออ .......................................... :D :eek: :) :p ;) :( ว่างๆ ไว้เลี้ยงข้าวผมบ้างน่ะ อิๆๆๆ

13. Ake_zon

7
    0
    0
    .................................... Red Mark จงเจริญ .................................. :D :) :p ;) :eek:

14. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    เดี่ยวตั้งแกงค์ รถสีขาว มั่งซะหรอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้