มาลาพวกพี่ๆครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Top"Hirunprueck, 24 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Top"Hirunprueck

Top"Hirunprueck New Member Member

4
    0
    0
    พักนี้ไม่ได้เข้ามาเรย เพราะมัวแต่ยุ่งๆเรื่องเตรียมเอกสาร :D
    พอดีผมได้ทุน AFS ไป บราซิลคับพี่ๆ ไปปีนึง เดืนทางวันที่ 1 มีนา 50 คับ :cool:
    เรยมาบอกพี่ๆไว้หน่อย อิอิ :laser:
    ไว้กลับมาจามาจอยกับพวกพี่ๆใหม่นะคับ เพราะปีหน้าก้อเข้ามหาลัยแล้ว :peace:
    งั้น ก้อลาแค่นี้นะคับ :plane:

สวัสดีคับ​

2. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ครับ ขอ ให้ โชคดี ครับ

3. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    โอ้วๆๆๆๆ...ไปบราซิลเลย......เดินทางปลอดภัยครับ

4. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    โชคดีนะครับ เก่งจริงๆ

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    โชคดีครับ
    ตั้งใจศึกษาหาความรู้และเก็บเกี่ยวประสบการ์ณในต่างแดนมาให้มากๆ
    เพื่อเอากลับมาใช้ในเมืองไทย

Good luck...

6. SAN EVO5

SAN EVO5 New Member Member

26
    2
    0
    โชคดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้