ผมมี manual ของ Toyota MR2 ปี 1993+ มาแจกครับ มีใครเอาบ้าง !!!

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป., 7 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีผมซื้อ manual MR2 มาครับ เป็นไฟล์ pdf ประมาณ 50 Mb มีรายละเอียดครบดีเพราะเป็นปี 1993

มีใครอยากได้ไหมครับ แบ่งๆ กันไปดู เดี๋ยวผม write ใส่แผ่น CD ไว้ แล้ว meeting เมื่อไหร่จะเอาไปแจก

ใครจะเอาช่วยบอกด้วยนะครับ จะได้นับจำนวนถูกครับ ;)

หรือใครมีหนังสารคดี สวยๆ งามๆ เอามาแลกกันก็ได้นะครับ :D

แก้ไขล่าสุด: 7 กันยายน 2009
  1. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    อามด้วยหนึ่งแผ่นคับเพ่

2. เอาสารคดี มาแลกด้วยท่าน :D

3. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    เยี่ยมมากครับน่ารักจิงๆเลย

4. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    เอาด้วยครับ

อย่าลืม เอา HDD มาแลกหนังนะครับ หุหุ cd คงไม่พอ

5. ได้ครับ เพิ่งซื้อ seagate 320G มาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วนี้เอง ผมก็พอมี สารคดีอยู่บ้างประมาณ 50-60 G เดี๋ยวเอามา trade กันครับ :cool:

ฟิล์ม ที่ติดจากร้าน t-pro ยังอยู่ดีป่าวครับ วันนั้นที่เจอกันผมเอา EG ไปติด จำได้ป่าว :D

แก้ไขล่าสุด: 7 กันยายน 2009
  6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ขอให้ทัด 1 ชุดครับพี่ยอด

7. ปริญญา MR2

ปริญญา MR2 New Member Member

50
    0
    0
  8. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ขอด้วยครับ ผมเอา 1 ชุดครับผม

ปล. พี่จะเอาสารคดีประเภทไหนอ่ะ จะได้จัดให้ถูก ^ ^

9. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    พี่ยอดชอบแนวสารคดีมัธยมปลายอะคับ แบบคอซองนี่กระฉูดแน่ๆๆ

10. แหมน้องคนนี้ รู้ใจจริงๆ แบบโหดๆ มัดเชือกอะไรพวกนี้ไม่เอานะครับ เอาแบบดูสบายๆ ได้ความรู้.......:eek:

11. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    มาเลือกเอาแล้วกันครับ มีทุกรส

12. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ผิดแล้วคับพี่ยอด 55555+

ไม่ได้นะคับพี่ยอด
    สำหรับป๋าอามเนี่ย ต้องเอา สาว ๆ มาTrade แล้วคับ

5555+
    ล้อเล่นนะก้าบป๋า

ว่าแต่ ป่มเอาฮาดดิสคไปดูดด้วยคนนะค๊า..
    งุงิ ๆๆ

13. 5 5 5

ถ้าสาวๆ ตัวจริง ผมว่าอาร์มคงกั๊กอ่ะทัด อิอิ ผมเอาแค่สารคดีก็พอ

ว่าแต่จะมีนัดกันเมื่อไหร่ดี...............project ต่างจังหวัด เป็นหมันยังอ่ะครับ ช่วยกันดันๆ หน่อยดีไหมเอ่ย

14. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    พี่อามไม่กั้กหรอกงิ
    อ่ะคิกคิก

ไปด้วยคนนะก้าบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้