แอบถ่าย...สระบุรี (PTT MSL 4CYCLE KART Round 5 )

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 9 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    แอบถ่าย...สระบุรี (PTT MSL 4CYCLE KART Round 5 )
    ไม่มีอะไรครับ แอบถ่ายไปเรื่อยๆ

บรรยากาศก่อนการแข่งขัน....เตรียมตัวเป็นสิ่งสำคัญ

2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    จุดนี้....มีนักแข่ง 4CYCLE มาแวะมาผมด้วย....:p

3. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ขอบคุณมากๆ ครับ แบงค์รูปสวยๆๆๆ มาโดยตลอด

4. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ดูต่อ...กลับมาถึงบ้านแล้ว

:D:D

พักเที่ยงครับ...แบบว่าหิวๆ ร้อนๆ กันทั้งนั้น

5. Bank blue coupe

758
    3
    0
    2 ภาพนี้ ขอให้ต่างภาพว่า "ต่าง.... " ครับ :p

6. Bank blue coupe

758
    3
    0
    แข่งเสร็จ...ต่างคนก็ต่างอารมณ์....
    นั่งดู.... ตรวจเช็ค.... แล้วก็ แลกเปลี่ยนความคิดเห็น :)

7. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ส่วนนี้....ดูอารมณ์อีก 3 คนครับ
    แข่งจบ....อยากแข่ง แล้วก็เหนื่อยแทบตาย !!!

8. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ส่วนคนนี้ เป็นคนคอยเก็บภาพต่างๆ อีกมากมายครับ

ปล. ลุกจากตรงนี้ช้าอีกนิด โดนรถระเบิดวิ่งใส่แน่นอน :D

9. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ส่วนรูปนี้ ชอบส่วนตัวครับ.....:p

10. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    รูปสวยๆตามเคย....ขอบคุณๆ.....อิอิ

11. Bank blue coupe

758
    3
    0
    จบแค่นี้ก่อน ไว้พรุ่งนี้ มาลงรูป 2 จังหวะให้ครับ

12. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ไวจริงๆ พ่อคูณณณณณณ.....เพิ่งจะโพสเสร็จ 5555
    ขอบคุณครับ

13. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18

เอาแล้วมั้ยหละ.........โดนเจ้าแบงค์จนได้
    เล่นซะเป็นหัวโขนเรย

14. Hi kart

Hi kart New Member Member

51
    0
    0

อาการนี้เกิดจากจารย์ยะขวัญกระเจิงไปแล้วครับ สังเกตุทรงผม แกเลยขับหนีจารย์เต้ยสุดชีวิตครับ เพราะกลัวจะโดนรอบสอง

15. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    คนนี้ .... เหมือนโดน ต่อย น็อค ยก7

16. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    พอดีพี่โดนเศษโลหะจากเครื่องพี่เต้ยเข้าที่หัว+สำลักควันและน้ำมันเครื่องด้วย น่าเห็นใจจัง:D

17. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ขอบคุณครับคุณแบ้งท์รูปสวยทุกรูปเลย

18. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    :Dชอบๆภาพแบบนี้ดูยังงัยก็ได้อารมย์
    ถ่ายโดนคนดูมีอารมย์ไงไม่รู้ แล้วทำไมคนที่เป็นผู้หญิงไม่โดนถ่ายดูอารมย์บ้างละ
    อยากดูผู้หญิงมีอารมย์ จัดให้ดูหน่อยจานแบงค์
    .......ปล ดูจานยะแล้วหมดอาลม ต้องใช้ยาดม+ยาหอมดีฝ่า:p

19. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ทีหลังไปแข่งจะเอาช่างทำผมไปด้วย

20. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ฮิ้วววววววว......

21. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0

ช่างทำผม .... มีแต่เป็นกะเทียม เกย์

ขอแนะนำ พก หมอ...... นวด ไปดีกว่าพี่

22. namekungkub

namekungkub New Member Member

23
    0
    0
    ขอบคุณภาพ ฮาฮา คับพี่แบงค์

ดูแล้วนึกถึงบรรยากาศที่สนามเลยคับ

วันนั้น ผมกำลังเคลียดมาก ๆ 555

23. DraF_JpS

DraF_JpS New Member Member

98
    0
    0
    เเอบถ่ายเก่งมากคับพี่ bank กำลังกินอย่างอร่อยเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้