ถามเพื่อนๆ ที่ใส่เบาะซิ่งหน่อย ว่าต้องสอนแฟนว่านั่งยังไงหรือเปล่า

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย My_Mint, 9 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ผมอยากรู้ว่า ตอนเปลี่ยนใส่เบาะซิ่ง ปีกงามๆ มาตอนแรกๆ

เพื่อนๆ ต้องสอนแฟนหรือมะเอียกันบ้างหรือเปล่า ว่าต้องนั่งแบบนี้น๊าาา
    โหนนิดนึง อย่าไปโดนปีกมันน๊าาา เดี๋ยวมันจะย่น เดี๋ยวมันจะล้ม

ผมว่าคงต้องมีโดนด่ากันมั่งแหละ ว่าถ้ามันนั่งลำบากนะ จะไปเปลี่ยนทำไม :eek:

ผมเองล่ะ ไม่อยากคิดเคสของตัวเอง :D :D

2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ต้องสอนคับวิธีเข้าออกแรกก็บ่น ๆ หลัง ๆ จะชินไปเองคับ

3. pedmaster

pedmaster New Member Member

104
    0
    0
    เออนะ
    แฟนผมยิ่ง ตูดใหญ่อยู่

4. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    ผมว่าผมเปลี่ยนแต่ข้างคนขับอย่างเดียวดีกว่าครับ
    ถ้าบอกแค่คนเดียวพอว่า นี่บอกกันทุกคนไม่ไหวมั้ง ไม่ไหวจิงๆ ^^

5. dear3231

dear3231 New Member Member

317
    5
    0
    ก็ต้องบอกวิธีก่อนแหละครับ เค้าก็เข้าใจเองแหละครับ ดังนั้นจัดไปเลยครับ

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ของเบสบอก เมิงนั่งดีๆหน่อยๆๆ เบาะกุแพง เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้าพัง เด่วเอาเก้าอี้ซักผ้ามาให้นั่งแล้วจารุ้สึก เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

7. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    เบสนี่โหดจิงๆคับ น่านับถือ :D

8. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ทางที่ดีปล่อยเขาให้ขึ้นลงตามปกติดีกว่านะคับ ให้เขารู้สึกว่าไม่เกร็ง ไม่กดดันเวลาขึ้นรถเรา

ก็พอแล้วคับ จาได้รักกันนานๆ

แรกๆก็เอามือโหนคานประตูก่อนนะ คริคริ

แต่ตอนนี้แฟนเลิกไปแล้ว เศร้า ไม่มีใครนั่ง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กันยายน 2009
  9. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0

ยังเงี้ยแหละคับน้องชายผมเอง มันโหดเฉพาะในบอร์ด พอแฟนอยู่ด้วยปุ๊บ หงอเป็นลิงเลย เจี๊ยก ๆ ๆ ๆ :D

10. bestza

2,475
    13
    0

5555555 พี่ชายผม พูดแบบนี้ ผมไปต่อไปมะถูกเลยง๊าบพี่น้องง๊าบบบบบบบบบบบบบ

11. My_Mint

1,617
    9
    0
    มีมูล แสดงว่าจริง :D :D

12. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    พูดอารายไม่ได้ เพราะมานซื้อ.......หง่ะ

13. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    นั่งดีดีอย่าทับปีกกูขอร้อง

14. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0

แอ๊บโหดนะน้อง:D

15. My_Mint

1,617
    9
    0
    จริงเหรอเนี่ย อิอิ :D

16. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    ถามคำเดียว.....เมิงกล้าหรอ????
    :cool:

17. bestza

2,475
    13
    0

เอ้าของมันแน่สิพี่ชาย

น้องคนนี้ซะอย่างๆ เนอะๆๆๆ

ชิวๆๆ ^_^

18. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ไอเบส ตกลง มึงกล้าไหมครับ

19. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0

^
    ^....เอ้าได้เวลาแล่น มวยเด็จ 7 สีอีกแว้วว ....:D
    ..................คัยจะแล่นฝายไหน...ผ๋มขอเป็นเจ้ามึอแล้วกัน....แทงเสีย แทงเสีย :cool:

20. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    สอนคับ แล้วก็ค่อนข้างโชคดีที่แฟนผมเข้าใจและทำตามอย่างเคร่งครัด มีบางวันเอ่ยปากถามเองด้วย
    ว่า"อันนี้ปีกมันล้มรึยัง" อิอิ

21. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เออ กระทู้เรื่องเบาะครับ มีการเบี่ยงประเด็นอีกแล้ว :D:D
    สำหรับพี่นั้น แล้วแต่บุญแต่กรรมครับ ขนาดเราเองระวังแทบตาย มันก็ยังล้มครับ เพราะงั้นอยากนั่งไงก็นั่งไป

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 10:32:57 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:32:33 ----------

เออ กระทู้เรื่องเบาะครับ มีการเบี่ยงประเด็นอีกแล้ว :D:D
    สำหรับพี่นั้น แล้วแต่บุญแต่กรรมครับ ขนาดเราเองระวังแทบตาย มันก็ยังล้มครับ เพราะงั้นอยากนั่งไงก็นั่งไป

22. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ของสิ่งใดในโลก...ก็มิอาจเทียบเท่า....แฟนผมครับ....
    ปล.พูดแบบนี้...หล่อมั๊ยครับ...หึหึหึ

23. markymaclmb

markymaclmb Guest

0
    0
    0
    TEACH ALOT

Teach at first....

then they become USED TO IT.....

But IF PREGNANT......DO NOT let them ride in the car like this....dangerous for BABY...ieieieieei

24. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เห็นของ พี่มาร์ค สุดยอด จริงๆครับ
    น่าจะขู่แฟนว่า ถ้า เมิงนั่งปีกเบาะล้ม เมิงได้นั่ง ตัวแบบกุน่ะเฟ้ยยยย
    เค้าเลย รักษาดี 5555
    ส่วนของผมนั้น แจ้งราคาเบาะให้ทราบ แล้ว แฟนผมเค้ารักษา เองเลยครับ
    แบบว่า เด๋วปีกเบาะล้ม ผมจะหาเรื่องซื้อใหม่ อิอิ (เค้าจะรู้วิธีโดยไม่ต้องสอน)
    ตอนนี้ แปดเดือน แล้ว ยังต้องข้ามโรลบาร์ ข้ามปีกเบาะ มานั่ง อยู่เลยครับ อิอิ
    (ประมาณว่า กุจะเอาคันนี้ไป เมิงจะไปอะป่าว ถ้าไปรีบขึ้นมา)

25. coupe@1.6

423
    1
    0
    ดีน่ะที่มานเป็น EP3 ไม่มีปีกให้ล้ม.....ไม่งั้นมานโดนแน่.....อิอิอิ

26. My_Mint

1,617
    9
    0

โหดกะลูกกะเมีย :D

27. bestza

2,475
    13
    0
    -.- กล้าเส๊ะ น้องชายคนนี้เคยกลัวซะทีไน๋ ถูกมะพี่ชายๆๆ โฮ๊ะๆๆ

^__________^

ลูกผู้ชายค่าได้หยามมะดั๊ย เอิ๊กๆๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 18:45:34 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:45:08 ----------

-.- แทงเบสเลยพี่นัน ยังไงก้ สุโค่ยๆ ฮ่าๆๆๆๆ

เมียอย่าไปกลัวๆๆ กลัวแล้ว เรียกว่า ตุ๊ดๆๆ 55555555555+

28. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมก้อกำลังคิดจะหามาใส่คับ แต่กะลังคิดว่าจะใส่ข้างเดียวพอ อิอิ แฟนเคยนั่งรถเพื่อนที่เป็นเบาะแดง เค้าบอกว่านั่งสบายดีคับ ถ้าซื้อตัวเดียวสงสัยมีเคืองถ้าซื้อ2ตัว คงต้องทำใจคับ เพราะว่าบางครั้งที่บ้านนั่งด้วยคับ

29. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ผมไม่เครียดครับ เพราะปีกมานยับมาอยู่แล้ว ^^

Joice++Jum

30. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0

ใช่แล้วถ้ากลัวอ่ะตุ๊ด

วัก่อนโทนชวนไปเที่ยว อินซ์ บอกมาได้เด๋วดทรถามบูมก่อนว่าให้ไปป่าว
    สุดท้ายก็ตุ๊ด เพราะน้องบูมไม่ให้ไป แล้วมาบอกว่าไม่กลัว ช่างกล้าพูด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้