วันนี้ วันที่ 09-09-09 ฤกษ์ดีจัง ทำไรกันดี

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย kart_yai, 9 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    ใครคิดทำอะไรก็ทำได้เรยนะ ไม่มีอีกแล้ววันอย่างนี้ รออย่างไรก็ไม่เจอ

อ๋อ เขาบอกว่าให้พกเงินกันคนละ 829 บาทไว้ในกระเป๋าด้วย จะได้รวยๆๆๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กันยายน 2009
  2. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    วันนี้ต้องใส่เสื้อแดง ด้วยป่ะเนี่ย เฮีย ...?????

829 .... ผมว่าเฮียพกเกินนะ เอามาฝากที่ผมก็ได้นะ ไม่คิดดอกเบี้ย

แล้วไปทำบุญ มาบ้างหรือป่าวครับเฮีย

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เช้าตักบาตรพระเก้ารูป ทำบุญทำทาน และเย็นๆก็แวะไปสูดอากาศดีๆที่ สนาม แล้วกลับบ้านอย่างมีความสุข อิอิ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้