ใส่พักเท้ายังไงครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย earzy, 9 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. earzy

earzy New Member Member

154
    2
    0
    ใครเคยใส่เองบ้างครับ

2. korn8rew

korn8rew New Member Member

546
    9
    0
    มันจะมีรูน๊อตอยู่แล้วตัดพรมจะเห็นเลยใช้น๊อดเบอร์10ใส่ได้เลยครับ

3. Thepop22

Thepop22 Member Member

325
    5
    18
    ตามนั้นเลยครับ เวลาซื้อน็อต ก็ซื้อให้มันยาวหน่อย เอาพักเท้าไปวัดด้วยก็ดีครับ ถ้าสั้นไปมันไขยาก

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ใช้ของ DC5 ป่าวครับ

5. earzy

154
    2
    0
    แล้วจะตัดพรมยังไงให้พอดีรูอะครับ กะไม่ถูก มันมีตำแหน่งบอกไหมครับ มีรูปปลากรอบด้วยก้อดีครับ

6. ม่อน Vertex

ม่อน Vertex New Member Member

28
    2
    0
    ถ้าเป็นพรมแท้ของตาโตจะมีรอยเส้นสำหรับตัดให้เลยครับ และน๊อตเบอร์10 ที่ใช้ขันล็อคให้รองแหวนด้วยนะครับ.

7. earzy

154
    2
    0
    เดี๋ยวจะลองดูครับพี่ม่อน

8. Thepop22

Thepop22 Member Member

325
    5
    18
    ตอนที่ผมใส่ ผมเอาไขควง แทงทะลุพรมเลย แทงให้พอดีกับรูน็อต เสร็จแล้วผมก็ตัดเป็นวงกลมรอบรู่ที่เจาะไว้ครับ ผมไม่ได้ดึงพรมออกมาทั้งแผง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้