ถึงคุณNGO113รบกวนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย nakorn07, 13 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nakorn07

nakorn07 New Member Member

4
    1
    0
    คือว่าอยากเห็นรูปท่อไอดีที่เอาของอีชูชุมาใส่นะครับขอระยะเผาขนเลยนะครับเอาหลายรูปหลายมุมและถ้ามีคำแนะนำด้วยยิ่งดีครับขนาดมิกด้วยครับขอบคุณครับ

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    มีคนมาตามหา ค้าบ :D

3. Emz-b14

Emz-b14 New Member Member

197
    6
    0
    ใช่อันนี้รึป่าวคับเห็นเค้าฮิตๆกัน ท่อไอดีของอีซูสุ ไอ้ท่อมือเสือเนี่ยผมก็ใส่อยู่ ตอนติดแก๊สเค้าใส่เป็นท่อมือเสือไปมิกแล้วไปกรองเปลือย แต่พอดีผมมีกล่องกรองอากาศของเครื่องga16deอยู่ เลยเอามาแปลงใส่ซะ จะได้ไปซื้อกรองร้านอะไหล่เปลี่ยนได้เลย ดูแลง่ายด้วย :D:D:D

**รูปเอามาจากกูเกิ้ลค้าบ

4. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    มาแล้ว ครับ ๆๆๆ
    ตามคุณ Emz-b14 เลยครับ
    ท่อมือเสือ ของ อีซูซุ ทีอาร์ดี ครับ
    ส่วน รูป ไว้ ผม หา สิ่งที่ลงตัว ได้ ค่อยให้ ดู ครับ ตอนนี้ มือบอน เล่น
    ทำตามใจ รถ ไม่ วิ่ง เลยครับ อือ ๆๆๆ

5. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    ในรูป ของ คุณ Emz-b14
    น่าจะมีการ ใส่ ( เรียกไม่ถูก ) เพื่อให้ ไอน้ำมันเครื่อง เข้าไปด้วยครับ
    ส่วน ของผม เป็น เหล็กตรง เค้า ทำให้ เสร็จครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้