>>> ประกาศ ผู้ดูแล EK Group ท่านใหม่ <<<

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ksaEK97, 1 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> สวัสดีสมาชิกทุกท่านครับ

มาถึง ณ วันนี้ ก็ผ่านมาหลายปีแล้วเหมือนกันที่ได้มีโอกาศและได้รับความไว้วางใจจากผู้ดูแลท่านเก่า ในการเป็นผู้ดูแล EK Group และในใจผมว่าควรจะให้ท่านอื่นที่ความรู้ความสามารถได้มีโอกาศ เหมือนดังที่ผมได้มีโอกาศดังกล่าว เข้ามาช่วยดูแล EK Group บ้าง ซึ่งจริงๆแล้วผมรับปากไว้ว่าในวาระ 1 ปี ผมจะให้โอกาศท่านอื่นๆ ที่ผมเห็นสมควร มาช่วยสระเวลาเข้ามาดูแลแทน และแล้วก็ผ่านมาหลายปีเลย ซึ่งผมก็ยังไม่หายไปจาก EK Group เพียงแต่จะเป็นที่ปรึกษา หรือ ให้คำแนะนำอยู่เบื้องหลัง และยังคงสภาพในการเป็นสมาชิกของ EK Group อยู่เหมือนเดิมครับ

ดังนั้น ผมขออนุญาตท่านสมาชิกทั้งหลาย ขอนำเสนอคุณเอ็กซ์ Login x1542 เสียสละเวลาอันมีค่า มาเป็นผู้ดูแลแทนผมครับ

จึงเรียมาเพื่อทราบ
    ขอแสดงความนับถือ
    ksaEK97
    <<<

2. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ผู้ดูแลความสงบ คนใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

3. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    ยินดีด้วยครับ คุณเอ็กซ์

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  5. ยินดีด้วยครับ...น้าเอ็กซ์

6. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ยินดีด้วยครับกับตำแหน่งใหม่ ผมก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ยินดีด้วยนะคับ ผู้ดูแลคนใหม่คับ

8. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    หวัดดี ครับ

9. ยินดีกับ MOD คนใหม่ด้วยครับ

10. EK@SRN

EK@SRN New Member Member

383
    6
    0
    ยินดีด้วยครับ

11. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0

12. tit_satit

tit_satit New Member Member

109
    26
    0
    ยินดีด้วยนะครับ

เอ้าาาาา.....ฉลองงงงงงงงงงงงงง
    :D

13. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    Up

uP

14. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    เจ้าตัวยังไม่รู้ตัวเลยคับ ยังไม่มา 555

ฝากเนื้อด้วยนะครับ อิอิ.. (กลัวตำรวจจับ)

15. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับผม

16. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

17. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ยินดีด้วยนะครับ:D:D

18. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0

19. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เดี๋ยว หากระทู้ แรงๆ มา รับน้องหน่อย

20. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0

21. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
    ยินดีด้วย น้าเอ็กซ์

22. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    มอยน้าเอ็กซ์ :D

23. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    ยินดีและดีใจด้วยนะ ครับ วุฒิ

24. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ยินดีด้วยคับพี่เอ็กซ์

25. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    จั้งซี้ต้อง ฉะหลอง

26. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    แต่รู้สึกเหมือน ม้อยน้าเอ็กเราจะรับหน้าที่มานานแล้วยังไงไม่รู้จิ แต่ตอนนี้เหมือนทำเต็มสูบ เต็มตามรถหรือเปล่าเนีย
    - ยินดีด้วยครับน้าเอ็ก และขอบคุณล่วงหน้าเลยที่เสียสละเวลา กาย ใจ ให้กับพวกเราชาว EK group ครับ

27. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    แต่รู้สึกเหมือน ม้อยน้าเอ็กเราจะรับหน้าที่มานานแล้วยังไงไม่รู้จิ แต่ตอนนี้เหมือนทำเต็มสูบ เต็มตามรถหรือเปล่าเนีย
    - ยินดีด้วยครับน้าเอ็ก และขอบคุณล่วงหน้าเลยที่เสียสละเวลา กาย ใจ ให้กับพวกเราชาว EK group ครับ

28. CaMpz

CaMpz New Member VIP

93
    1
    0
    ยินดีด้วยคร้าบ เพ่เอ็ก

29. k_thanan

k_thanan New Member Member

174
    21
    0

30. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ขอบคุณทุกท่านมากครับ บอกตามตรงว่า งง ม่ายทันตั้งตัว เจอพี่ต้อมกะโอ๊ตเมื่อวันจันทร์ก็ม่ายมีครายบอกอะไร
    เรื่องนี้พี่โจเคยเกริ่นมานานแล้วแต่ก็ยังปัดอยู่เพราะเห็นว่าพี่โจมีความรู้ ทั้งวัยวุฒิและคุณวุฒิเหมาะสมที่สุดแล้ว
    อีกทั้งตัวผมก็ม่ายค่อยมีเวลาเท่าไหร่ซึ่งเพื่อนๆๆที่อยู่ใกล้ตัวจะรู้กันอยู่แล้ว(นัดยาก โดนด่าประจำ) เรื่องรถก็ม่ายค่อยมีความรู้เท่าไหร่
    แต่ก็รู้สึกเป็นเกียรติที่ได้รับความไว้วางใจในครั้งนี้ ... เราอยู่กันเหมือนครอบครัว มีอารายก็ช่วยกานคนละนิดคนละหน่อยตามแต่จะสะดวก งานทุกอย่างก็จะสำเร็จลงได้ ม่ายช่ายหน้าที่ของคนใดคนหนึ่งแต่ทุกคนในบ้านในครอบครัวต้องช่วยกันครับ....หากอนาคตท่านใดที่พอมีเวลาหรือเพื่อนๆๆเห็นว่าเหมาะสมก็เสนอมาได้นะครับ ..... ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้