ถามเรื่องเรือนไมล์ดิจิตอลคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Love_my_Car, 14 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Love_my_Car

Love_my_Car New Member Member

39
    0
    0
    คือเมื่อวานก่อนผมขับรถอยู่แถวเดอะมอลงามวงศ์วาน ผมไม่แน่ใจนะว่าเป็น 3 หรือ 4 ประตูแต่ว่าไอ้ตัวที่สนใจคือเค้ามีเรือนไมล์ดิจิตอล คือมันไม่ได้มีแค่วัดความเร็วเป็นดิจิตอลนะ มันมาทั้งเรือนไมล์เลย สวยดีอยากได้ก้อเลยมาถามว่ามีคัยรู้บ้างว่าเป็นของอะไร ตรงรุ่นหรือแปลงใส่

แนะนำด้วยคับ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ใช่สามประตูสีเหลืองหรือเปล่าครับ

3. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    s2000 ครับ ราคาก็หมื่นขึ้น หายากด้วย ลองสอบถามที่ Bear-R ดูครับ

โดยส่วนตัวแล้วมันก็ดูหวือหวาดี แต่มันดูเรื่องของการกวาดของเข็มความเร็วไม่ได้ ต้องอาศัยความรู้สึกเอา มันก็เลยรู้สึกว่ามันขาดอะไรไปครับ

4. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ผมชินกับแบบเข็มมากกว่า

เคยลองดูStackในรถแข่งเพื่อนแล้วกูไม่ค่อยรุเรื่องเลย แต่ก็หล่อดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้