นอกเรื่องนิดคร้าบ..เพื่อนๆ ชอบดู dvd กันบ้างมั้ย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Sub-zero, 10 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sub-zero

Sub-zero New Member Member

103
    0
    0
    พอดีมีโอกาสสั่งหนังได้ราคาถูกคร้าบบ ถ้าเพื่อนๆ สนใจ pm แจ้งได้เลยนะ ขอรับ

เป็นแผ่น จีน dvd9 bluray เท่าที่ดูนะครับ ภาพเสียง โอเคครับ แพกเกจสวยๆ ราคาถูกกว่าในบ้านเรา

ครับ ชอบแนวไหนแจ้งได้ครับ ซีรี่ เพลง คอนเสริต ครบๆ คร้าบบ อิอิ:cool:

2. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ถุก กว่า web แม่สาย dvd เปล่า ล่ะครับ ถ้าถุกกว่าก็ น่าสนใจ

เอาปก กล่อง ด้วยนะครับ เป็น แผ่น copy แผ่น ขาวๆ ไม่เอา นะ

สนใจครับ แจ้ง รายระเอียดเพิ่ทเติม หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

3. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    โหลดเอาดีกว่า อิ อิ อิ เยอะแยะมากมายตามสายโทรศัพท์ 55555

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ชอบครับ มันเป็น แพคเกต สวยดี แบบ ใส่เป็นกล่องๆ มี3ภาค
    จบเลยครับ สวย บางเรื่องเป็นกล่องไม้อีกต่างหาก
    ขาย ยังไง ขาย ยังไง มีประกันแผ่นไม๊ PM มาเลยยยยย

5. Sub-zero

103
    0
    0
    ปกติ คุณ หึ่ม ซื้อในเวป เค้าขายกันเท่าไหร่ครับ แบบเป็น ซอง และเป็นกล่องอะครับ ปกจะทำเหมือน bluray แต่จริงๆ จะเป็น d9 อะคับ ไม่ใช่แผ่นขาวครับ คุณ หึ่ม :cool:

6. OAT8520

OAT8520 New Member Member

12
    0
    0
    มีหนังวัยรุ่นไทยไม๊ครับท่าน??

7. Sub-zero

103
    0
    0
    หนังไทยมีบ้าง บางเรื่องครับ เพราะเค้าไม่ค่อยทำ ก็อปมาขายที่ไทย กลัวโดนจับมั้งครับ :cool:

8. OAT8520

OAT8520 New Member Member

12
    0
    0
    อ๋อหนังวัยรุ่นไทยที่ว่า หมายถึงหนัง ที่เด็กวัยรุ่นๆไทยชอบดูกันอะครับ

อาจจะไม่ใช่แค่วัยรุ่นนะครับ วัยอื่นๆก็อาจจะชอบด้วย อิอิ

แนวๆหนังเหนื่อยอะครับ ??

^___^

9. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    หนังวัยรุ่นไม่ต้องชัดถึง Bluray ก็คงดูได้มั้งครับ เห็นถ่ายจากมือถือยังดูกันได้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้