สำหรับรถที่มีsunroof ควรมีไว้ติดรถ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย chutjane, 8 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    สำหรับรถที่มีsunroof ควรมีไว้ติดรถ:teeth::teeth::D:D

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    กระจกแตกว่างั้นเหอะ :D:D:D

3. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    บ่ะแล้ว บ่ะแล้วววว!!!!!! ดีน่ะที่ยังไม่ได้ไส่ คริคริ :D

4. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
  5. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    อยากมีอ่ะ แต่ไม่มี

6. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    มีแล้วลำบากแท้ อย่ามีมันเลย :D

7. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    มีแล้วลำบากแต่เค้าก็อยากมีนะ หุหุ อยากมีรู ขอราคาเตือนใจหน่อยสิคับว่าต้องมีงบเท่าไร ค่ารู

8. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    แล้วตอนขับไปใครจะถืออะครับ.......อิอิ

9. singto007

singto007 New Member Member

23
    0
    0
    ที่เคยถามมาครับ ไม่ เกิน 25,000 ครับ มีเพื่อนไปทำแล้ว ไช้ได้เลย ครับ ทำแบบไม่ต้องทำสีทั้ง คัน ก็ได้ ครับ...ช่างอะครับผีมือเนียนมาก..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้