สามารถ ปราจีนบุรี ศิษย์วิโรจน์ยนต์

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย สมภพ ปริ่มผล, 8 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    [/ATTACH]

1. ที่ ร้าน สามารถ ปราจีนบุรี

[/ATTACH]

2. แอมป์ถามว่ารู้สึกดีไหม
    กับการรับแชมป์มือใหม่
    View attachment 905455

3. รู้จักแน่ อนันตชัย นิลประเสริฐ จากวิโรจน์ยนต์

4. kog-vigo

kog-vigo New Member Member

43
    0
    0
    ดูรูปแล้วคิดถึง MMC จัง (สมัยที่หูแทบหนวก)

5. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    สนับสนุนคนบ้านเดียวกัน พอดีบ้านย่าบ้านยายอยู่ปราจีน

6. View attachment 908540
    สนามแปดริ้ว เค้าแจกถ้วยใหญ่ ลองไปแข่งดู

7. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    ยังไม่เคยไปดูสนามที่ปราจีนสักทีทั้งๆที่ไปบ่อยๆ มีของดีอยู่ยังไม่เคยเห็นเสียชาติเกิดจริงๆ

8. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    สนามโคราช เสาร์-ทิตที่ผ่านมา

โนวาลูก56มม.
    วินาที ดีสุด 09.89
    ระยะทาง300 เมตร

9. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ...........แต่ละคัน...ท่าจะแรงเอาเรื่อง..คับ

10. [/ATTACH][/ATTACH]

มาเจอผมและน้องๆได้ที่ สนาม แปดริ้ว อาทิตย์ ที่ 6 เมษา 51 ครับ

11. มาเจอผมและน้องๆได้ที่ สนาม แปดริ้ว อาทิตย์ ที่ 6 เมษา 51 ครับ[/QUOTE]

12. [/ATTACH]

เมียผมเป็น ยากูซ่าครับ อยากลอง เจอกันที่ สนามแปดริ้ว อาทิตที่ 6 เมษา 51

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มีนาคม 2008
  13. ถามหน่อย

[/QUOTE]

มีรุ่นไหนบ้างครับ สมัยก่อนผมไปทุกสนามได้ถ้วยมาหลายใบ จะแอบไปดูซะหน่อย

14. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    รูปโป๊ post ในนี้ไม่ได้นะ ไม่ดีครับ ถ้า โป๊ จะโดน ลบ ครับ ...

มีตารางกับรุ่นการแข่งขันมั๊ย เห็นเพื่อนบอก ที่1 ได้ 1,500 มั๊ง ....

อยากรู้รุ่นแข่งน่ะครับ

15. View attachment 925407 มีแข่งทุกรุ่น ทุกจังหวะค่ะ มีทั้งมืออาชีพ

มีทั้งมือใหม่ค่ะ หนูไปเชียร์แฟนค่ะ วิรัตน์ สุวรรณโน ค่ะ แฟนหนู

16. View attachment 925408

ทีมดังระดับประเทศมาเพียบ เช่น มาโนช แดงมหาชัย สมพงษ์ แปดริ้ว มานะการช่าง

เล็กเมืองนนท์ เบนซ์ พระราม 4 แก็งค์ 3 ช่า เค-สปอร์ต เต้ ชลบุรี อ้วน ลาดพร้าว

สามารถ ปราจีนบุรี คือใครแน่จริงมาในสนามดีกว่า เก่งบนถนนหลวง นะคะ หนูขอร้อง

17. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    รถไม่แรง วิ่งในสนามอายคนอื่นอ่ะครับ

สนามเถื่อนนี้แหละ พอถูไถ่ได้ หึหึ

18. [/ATTACH]

ไม่แรงก็ไปได้ มีรุ่น แบกเก็ต เงินรางวัล ตั้ง 5000

19. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    มาได้...

บักเสี่ยว ถูกใจสิ่งนี้
    ไม่ได้เข้ามานานเลย

หวัดดีเพื่อน ขาแดร๊ก บายเดนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้