ช่วยหน่อยครับ ต่อเกจวัดครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย LEV_TYPE R, 7 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LEV_TYPE R

LEV_TYPE R New Member Member

57
    0
    0
    อยากทราบครับ ผมจะต่อวัดรอบ อ่ะครับ ต้องไปต่อกับสายอะไรบ้างอ่ะครับ
    เช่นไฟหรี่ที่แผงฟิว สายไฟหรี่สีอะไร ครับ แล้วก็เวคกัมนี่ ต่อยังไงอ่ะครับ ขอบคุณมากน่ะครับ
    ขอรูป+ รายละเอียด จะดีมากเลยครับ อยากต่อเองอ่ะครับ จะได้มีความรู้...
    ว่าจะติด เกจ 3 สหายซักหน่อยครับ ..:confused:

2. LEV_TYPE R

57
    0
    0
    ง่ะ ไม่มีใครเคยต่อเลยเหรอก๊าบ...

3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ผมยังไม่เคยต่อ เลยตอบไม่ได้อ่ะ

4. LEV_TYPE R

57
    0
    0
    ขอบคุณครับ ... สงสัยต้องเสียเงินแล้วงานนี้ ...

5. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ผมว่าไปจ้างเค้าติดดีกว่านะครับ
    ให้มืออาชีพทำดีกว่า ทำเองช๊อตมา งานจะเข้านะครับ

ผมมีแนะนำ 1 ตัว อ่านได้ 8-10 ค่า
    และบอกโค๊ด engine ด้วยถ้ามีปัญหา แต่หน้าตาเชยๆ
    http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,23714.0.html

มาเสนอลองดูครับ ถ้าไม่ชอบก็ข้ามไปได้เลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กันยายน 2009
  6. LEV_TYPE R

57
    0
    0
    ครับผมขอบคุณมากครับ น้อมรับฟังทุกความคิดเห็นครับ อิอิ....

7. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    เสียเงินแล้วอุ่นใจ

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ไปให้ช่างต่อดีที่สุดครับ

9. เค้าใส่ยี่ห้อไรกันครับ

10. gipson

gipson New Member Member

47
    4
    0
    ผมก็เพิ่งติดครับค่าแรง 150 บาทเอง
    เพื่อความชัวร์ครับ ให้ช่างติดดีกว่า ถ้าเป็นไรงานเข้าแน่ๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้