MRC.MEETING RE-UNION วันที่ 31 ตค.52

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Rush_OverSize, 5 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    ขอเชิญพี่น้อง MRC. ทุกท่าน ไม่ว่าจะรุ่นแรก-รุ่นเก่า-รุ่นใหม่ รุ่นไหนก็ได้ที่มี MRC. อยู่ในหัวใจมาพบปะสังสรรค์ พูดคุย หนุกหนานเป็นกันเองที่ ปั๊มปตท.เลียบด่วน อันเป็นสถานที่ ที่เรามิตติ่งกันครั้งแรกในวันที่ 31 ตค. 52 เวลา 16.00น.เป็นต้นไป ใครมีเมลของพี่น้องชาวMRC ช่วยกันบอกต่อๆกันด้วยครับ ลงชื่อกันได้เลยครับ
    ปล.ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงยังไงจะแจ้งให้ทราบต่อไป

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  2. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ไม่ต้องคิดมาก ไป ใจอยู่แร้ววว

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    จะรีบขับจากพัทยาไปเลยเน้ออออ พร้อมเปิดตัวว่าที่เจ้าสาวป๋ม อิๆๆ

4. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    จะต่อไหนค่อยว่ากัน ช่วยบอกต่อๆกันนะคร๊าบบบบบบบบ

5. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    รับทราบ ครับ พี่ รัตน ไม่น่าจะพลาด จ้า ถึงจะแยกแต่ใจยัง MRC ครับ

6. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    เจอกันคับ ปั๊มที่ว่า นี่ใช่เจ๊ทเก่าอะป่าวคับ เลียบด่วนอะ

7. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    ดีมาก แล้วเจอกันนะพี่น้อง มาแจมกันหน่อย =]

8. Rush_OverSize

413
    12
    18
    [size20pt]ไม่ใช่ครับถ้ามาจากลาดพร้าวปั๊มแรกก่อนถึงโลตัสอ่ะครับ[/size]

9. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ปตท เก่าช่ายม่ะพี่ ok จัดปายยย

10. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    อะเช เจอกันคับ

11. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    มากันเยอะๆ นะคับ ไม่ได้เจอกันนานนนนมาก เเล้ว

12. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    ปั๊มไหนอะครับ เลียบด่วนอะครับ....

ถ้ามาจาก ทางรามอินทราอะครับ

13. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ลองโทสอบถามเส้นทางที่ ท๊อปนะคับ0865562482

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไป คร๊าบบบบบบบ !!!

ผม รุ่นล่าสุดเลยครับ อิ อิ

---------- Post added at 15:19:41 ---------- Previous post was at 15:19:26 ----------

ไป คร๊าบบบบบบบ !!!

ผม รุ่นล่าสุดเลยครับ อิ อิ

15. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    เเล้วเจอกัน KSR สวยนะเนี้ยยย ขอได้ม่ะช้าง อิๆๆ

16. Econ fai

Econ fai New Member VIP

48
    2
    0
    อะนะ5555รถอยู่อู่อะคะ

คงไปม่ายดั้ย

น่าเสียดายจัง

(อยากดั้ยสติ๊กเกอร์อะคะทามงายหรอคะ)

17. Rush_OverSize

413
    12
    18
    มามิตติ้งซิครับ เดี๋ยวก็ได้เอง:D:D
    ปล.ให้พี่ไปรับก็ได้นะ อิอิอิ:D:D:D:D

18. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    5 5 5 5 พี่ไปรับ ผมไปส่ง อิๆๆ ล้อเล่นนะคับ

19. Rush_OverSize

413
    12
    18
    เจอกันครับพรุ่งนี้แล้วตื่นเต้นๆ

20. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    เจอกัน เจอกัน

21. Econ fai

48
    2
    0
    อะนะถ้ารถอยู่ไปแน่คะ

แต่รถม่ายอยุ่สิคะ

อยากไปมากเลยยยยย

55555

เซงงงงงงงงง

22. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    เป็นยังไงกันบ้างครับ
    ผมไปไม่ได้จริงๆน่ะ พอดีติดงานประชุมเตรียมงาน 4 ปี น่ะครับ

23. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ฮา กันไปเมื่อคืน........ ดีใจนะคับ ที่ได้เจอเพื่อนๆ เก่าๆ ที่มา โดยเฉพาะ ไอ้ หง ใจมาก 4ทุ่มเเล้ว โทบอกปุ๊ป มาปั๊ป เยี่ยมๆ......... ว่าเเต่คราวหน้า นั่งนี่อีกม่ะพี่รัต ติดใจเด็กร้านกาเเฟ55 5 5

24. Rush_OverSize

413
    12
    18
    ที่เดิมนี้เหละแจ่มสุด:D:D:D

25. Rush_OverSize

413
    12
    18
    คราวหน้าน้องมาให้ได้นะ:D:D:D

26. monkey01

156
    3
    0
    :D ดีใจครับ ที่เจอ พี่ๆ น้องๆ เพื่อน ๆ สมัย เก่า มี พี่รัตน์ มารออยู่ หุหุ เห้นแนวว่ามาน้อย อิอิ เรานายเติ้งตามมาอันดับสอง และแล้ว หนุ่มรถสวย นาย จี ตามมา พร้อม นายท๊อป และ นายเอ ท่านเจ้าของร้านขนมจีน อิอิ และแล้ว ผู้ที่ตามมาน่าแปลกใจคือนาย มิงค์ (ขับรถมาจากใต้เลย) สุดๆ พร้อม น้องสาวและพี่ที่ดูมิตซูภาคใต้ และเพื่อน และนายเก่งตามมา และสุดท้าย นายหงษ วิงมาจากสยาม

คราวนี้น้อยหย่อย แต่ก็ ขำๆ และขอให้เป็นจุดเริมกันนะครับ เสียดายไม่มีรูปเพราะไม่ได้เตรียมตัวกัน ๆ^_^ คราวหน้าเมื่อไร่พี่ อิอิ น้อง ๆ ร้อานกาแฟ รออยู่ครับ :D

27. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ผมกำลังมีความคิดว่า เงินกองกลางเราเหลืออยู่หนิ ปีใหม่นี้ อยากจะให้จัดกิจกรรมใหญ่ๆ เเต่ เป็นกิจกรรมสร้างสรรคสังคม คือไปเลี้ยงอาหารบ้านเด็กกำพร้า หรือ พิการหรือเด็กด้อยโอกาส เเต่ไม่เอาเเบบทุกทีคือ ไปให้ของเเล้วกลับ งานนี้อยากให้ จัดเลี้ยงอาหารเลย โดยมีพวกเราเนี้ย คอยตักหรือช่วยน้องๆเค้าเเล้วอาจจะมีคิดเกมอะไรให้น้องๆเค้าเล่นกัน พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนเห็นว่าอย่างไรคับ เเล้วจะเป็นงานรวมครั้งใหญ่ของMRC เราเลย ถือว่าเลี้ยงปีใหม่ เเบบสร้างสรรค์ไปในตัว ขอความเห็นหน่อยนะคับ อยากสรุปให้ได้ก่อนสิ้นเดือนหน้า งานนี้ถึงตัวผมจะอยู่พัทยา เเต่จะพยายามcontact ให้คับ

28. Rush_OverSize

413
    12
    18
    ดีเหมือนกัน จะเอาก่อนหรือหลังปีใหม่เดี๋ยวว่ากันอีกที

29. monkey01

156
    3
    0
    เห็นด้วยนะพี่ ไปพัทยาเลยไหม เพราะจะได้ไปเที่ยวด้วยเลย

30. Econ fai

48
    2
    0
    อยากไปเล่นน้ามป๋อมแป๋ม

5555

ชอบชอบทะเล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้