กลอนประตู เขาทำกันที่ไหนาครับ ปิดไม่ค่อยสนิท

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย zxcvb, 30 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zxcvb

zxcvb New Member Member

48
    2
    0
    ปิดประตูรถ ไม่ค่อยสนิท ต้องปิดแรง ๆ เขาไปทำกลอนประตูที่ไหนครับพี่ แนะนำหน่อยครับ:D:D

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    เคยทำร้านแถวเซียร์รังสิต

3. นัทb14

นัทb14 New Member Member

456
    117
    0

เคยไปทำตอนประตูฝั่งคนขับตกครับ:D

4. zxcvb

zxcvb New Member Member

48
    2
    0
    ขอคำแนะนำอีกทีครับ ร้าน ชื่อร้าน เบอร์โทร ไกล้ ๆ หรือไกล ในกรุงเทพถ้าทำแล้วดีไปได้หมดครับ

แนะนำหน่อยครับ

5. siwapong

siwapong New Member Member

14
    0
    0
    ร้านชื่อ ช่างศิลป์ อยู่ข้างเซียร์รังสิตครับ http://www.changsin.de/

6. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    ผมลองไปทำมาแล้วครับ ไม่ได้อะไรนะครับแต่เท่าที่ทำมาไม่ค่อยประทับใจเท่าไร
    ประตูตก ฝั่งคนขับทำให้ไม่ตกจริงแต่ปิดไม่สนิท แล้วบริเวรประตูกับคอลโซน
    ตรงพวงมาลัยและพวงมาลัยที่ติดกับประตูมีแต่คราบนํ้ามันทั้งข้างในข้างนอกรถเลยครับ
    เต็มไปหมดเลยจะบอกแกก็กลัวหาว่าเราเรื่องมากอีก ไม่ได้ว่าไม่ดีนะครับที่ผมทำเป็นแบบนี้อะ

7. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ..!

ถ้าขับเร็วๆแล้วมีเสียงก๊อกๆแก๊กๆจะเกี่ยวกับกลอนประตูหรือป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้