ถามเรื่อง จูนรอมกล่องเดิม กับE-manage กล่องฟ้า

การสนทนาใน 'Tuner Forum' เริ่มโดย wut., 6 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wut.

wut. New Member Member

130
    0
    0
    รบกวนเปรียบเทียบ จูนรอมกล่องอีโว 1 กับ E-manage กล่องฟ้า มันมีผลต่างกันมากไหมครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กันยายน 2009
  2. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    รู้สึกว่า EVO1-6จะ รีแฟลซกล่องไม่ได้นะครับ รอท่านอื่นมาตอบนะครับ

3. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    อัพรอม ครับ1-6 กล่องเดิม ผมทำที่พี่ญาคับ ก็วิ่งดีใช้ได้ครับ ของเค้าดีจิงๆ เหนเค้าว่า ดีกว่ากล่องฟ้านะครับ

4. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    อยู่ที่คนจูนครับ........ แต่ถ้าคนเดียวกัน ผมเชื่อมั่นสัญญาณแท้ๆ ที่ไม่มีการหลอกกล่องมากกว่าครับ ผมเทให้กล่องจูนรอมครับ

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    กล่องรอม มันจะประมวลผลเร็วกว่า
    เพราะไม่ต้องหลอกกันไปกันมาหลายรอบ
    แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น อยู่ที่คนจูนเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้