โม4e-fteแบบเต็มๆ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ออสน้อยหอยสัง, 30 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนนิดครับพอดีมีน้องออสอยากแรงอยู่กะลังมอง4e-fteอยู่เคยได้ยินมาว่าเปลี่ยนท่อนล่างเป็น5eจะดีมากจริงไหมแล้วลูกมันจะทนบูสได้ดีเหมือนเดิมไหมถ้าอยากทำหนักๆอย่างลูกก้านแคมมีของตรงรุ่นขายหาซื้อได้ไม่ยากอยู่ไหมจำทำขนาดนี้ต้องเตรียมงบเท่าไร ทีแรกว่าจะทำ1nzแต่ราคาลูกก้าน แคมมันแพ่งเวอร์ไปงะขอบคุณครับ

1. aesz

aesz New Member Member

25
    0
    0
    อยากรุ้เหมื่อกัน

2. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    5E ครับแรงเลย

หรือ ท่อน 3E คราบ แรงเหมือนกันแต่หายากมากๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้