พี่ๆในคลับมีคนแบบวางเครื่องแบบนี้ป่าวงับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Popboobza, 6 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Popboobza

Popboobza Member Member

152
    2
    18
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=_H0hPbJHsNU&feature=related[/media]

UZ V8 น่าสนจังแฮะ ค่าตัวพร้อมเกียร์มันเท่าไหร่เหรอครับ แล้วมันสู้Jzได้ป่าวอ่าครับ

รบกวนที

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    แรงบิดมาเร็ว ขับมันส์ไปอีกแบบ ฟิวส์ต่างจากเจโบครับ อิอิ อีก 1 ทางเลือก แถวบ้านก็มีวางเหมือนกัน ราคาเครื่องก็ถูกกว่าเจโบ..

แต่ มันมี 8 สูบ ค่าใช้จ่ายอะไรๆก็ต้องเพิ่มขึ้นแน่ๆ..อิอิ

3. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    แรงบิดมีเยอะมาก......

4. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    แรงๆ

5. V8 น่าจะแรง

6. wat_441

wat_441 New Member Member

256
    4
    0
    V8 ผูกหอยนะ สุดๆๆอะ

7. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    uz ไม่แพงหรอกครับ

3s ผมแพงกว่าเกือบเท่าตัว จนเกือบท้อเลยครับ

8. FoRDeZ

FoRDeZ New Member Member

132
    1
    0
    ราคาอยู่ประมาณ 18 ถึง 20 กว่าๆอ่ะครับ ดูในเนตอ่ะนะ

วางจบที่บ้านเราอยู่ที่ 40 กว่าๆ ถึง แสนโน้น แล้วแต่ใครจะเจอร้านดีๆ

เพราะผมก้อสนใจตัวนี้อยู่เหมือนกัน

เสียงเครื่องได้ใจมาก แบบ American Muscle

555+

ต้นน่าจะแพ้เจโบ แต่ปลายดีกว่า

เพราะแช่ได้ ไม่ต้องกลัวร้อน

^^

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เห็นไม่ชัดเลย แต่ก็เป็นทางเลือกของคนชอบแรงๆ ครับ

10. PaE_D4D

PaE_D4D New Member Member

231
    12
    0
    ผมเคยเห็นรถมูลนิธิในครับเรามั่งครับไม่แน่ใจ

11. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    ใช่ๆๆครับคันสีขาว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้