++สารภาพ วันนี้แอบไปกิน ยูโร คัสตาร์ด มาครับ++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 3 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ส่งลูกที่โรงเรียนเสร็จ มุ่งหน้า บางพลี ซอยวัดหลวงพ่อโต

ร้าน พล คน ทำท่อ ครับ (เป็นช่างที่สนิทกันจากร้านปรีชาการช่าง)

ถึงร้าน และ บยก ของร้าน

จากนั้น เก็บภาพของ ของที่กำลังจะถอดออก

และของที่ขนมา จะใส่ใหม่ อิอิ

นั่นคือ น้อง ยูโร คัสตาร์ด นั่นเอง

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    มาถึงอุปกรณ์รางเบาะ ตรงรุ่นสตรีม แต่เป็นขาขับสี่

ไม่เหมือนกันที่ขาหลัง ด้านใน

ได้มาจาก พี่ชายใจดี ร้านดังย่าน แสมดำ พระรามสอง 88 นาม tuned by lek

3. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    แปลงขา สะหน่อย เฉือนๆ เชื่อมๆ วัดๆ

แล้วพ่นสีดำ แล้วก้อมาใส่

4. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    แล้วก้อเอา น้องยูโร เข้ารถ ดำๆ เหลือบทองอ่อนๆ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวยจริงๆคับ ท่าน

6. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    ดูยิ่งใหญ่อลังการ

เหมาะกับ ป๋า อ๊อบ มาก ๆ ครับ

นั่งแล้วว่าจะป๋าน่าดู

แต่คงไม่เท่า recaro แดง + takata แดง ในร้านเนอะ

อิ... อิ...

7. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    อ้าว EK คันขาวยังไม่ออกอีกเหรอ อาทิตยืที่แล้วผ่านก้จอดอยู่นิ ถ้าจำไม่ผิดนะ

เห็นร้านแล้วอ๋อเลยรู้เลยมาอยู่ตรงไหน อิอิ

8. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ทาคาตะ สีเขียว นะพี่ สงสัยจะง่วงนอน อิอิ

ยังเลย คันนั้น แคมเดี่ยวเซทโบ ไปตีโรล์บาร์

9. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    นึกภาพว่า ไปอยู่ใน เอ็มทอง นะ

รถมูเกนทอง

ภายในตุ๊กแกทองตากลม

เบาะหน้า ยูโร คัสตาร์ด นะ

คุมโทนได้สวยงามสุดๆ

สนใจมั้ยครับ พี่เป็นต่อ

10. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    นั่งสบายมากกกกกกกกกกกกกครับ

11. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ประเดิมคนแรกเลยนะครับ พี่แท่ง

12. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    นั่งก่อนเบอร์ 1 อีก

ระวังตัวได้แท่ง คราวหน้าไปบ้านกบ อาจไม่ได้เข้าบ้านน่ะ

13. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ไหง.............กลับมาจากกาญจนบุรี นึกว่าปลงซะแล้ว

ไหง.............กลับมาแรงกว่าเดิม

ไหง.............เป็นเงี๊ย วันนี้เย็นเจอกันมาเล่าให้ฟังหน่อยน่ะ

14. auikung

587
    9
    18
    ตากลมทั้งสอง ไม่สนบ้างเหรอ เลิกรอตุ๊กแกตรงรุ่นเหอะ

ใส่RECAROคู่เดียวจบหล่อกว่าอีก แถมราคาอาจจะถูกกว่าด้วย

นั่งกระชับสบาย ขายต่อได้ราคา อิอิ

15. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    สวยคร้าบบบบพี่อ๊อบ

16. ntkoong

ntkoong New Member Member

50
    1
    0
    สวยงามครับเพื่อน

17. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0

เอ....

ไอ้ ดำ ๆ เหลือบทองอ่อน ๆ น่ะ

มันน่าจะอยู่ในรถ ทองงงง ไหมนะ

:)

18. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    งดงามมากๆครับ,,,

19. obb_stream M7

1,047
    6
    0

อย่าคิดมาก ในเมื่อเหลืออีกสองอย่างเอง

อย่างแรก กระจังมูเกน แต้ๆ

อย่างหลัง น้องเบาะ

ปล. ดีนะที่เมื่อวานไม่มาเห็น ไม่งั้น กลับไปนอนไม่หลับแน่ๆ

โดน แน่ๆ

20. auikung

587
    9
    18
    กระจังต้องเปลี่ยนถึงแหร่ม

ส่วนเบาะก็ต้องใส่อะ

21. Ti For Stream

497
    2
    0
    ฮัทเช๊ย ขอบคุณเพื่อนที่ช่วยฑิฆัมพรครับ:D:D:D

22. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ช่างบอย ร้านเครื่องเสียง
    จัดการทำที่ปิดรางให้

งานเนียนจริงๆ ช่างบอยเรา

23. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    งานช่างบอยเค้าเนียนดีจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้