ถามที่ซื้ออะไหล่ แถว ลาดปลาเค้า-วังหินหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Puttipong, 5 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Puttipong

Puttipong New Member Member

3
    0
    0
    รถผมเป็น Ek ปี 96 พอดีพนักวางแขนตรงกลางที่อยู่ระหว่างเบาะคู่หน้า มันแตกกระจายไปแล้ว เลยลอง Search หาใน Internet ว่าจะซื้อใหม่ได้ที่ไหนได้บ้าง ก็มาเจอเวปนี้น่าสนใจจริงๆ มีอะไรที่ไม่เคยรู้ให้อ่านเต็มไปหมด เสียอย่างเดียว Web ช้าไปนิด Click เสร็จ รอจนลืมกลับมาอ่านเลย 555 และรถแต่ละคันในรูปขอบอกว่าสวยมาก ผมขับ Ek มา 13 ปี ยังไม่เคยรู้ว่ามันแต่งขึ้นขนาดนี้ เล่นเอาอยากแต่งบ้าง วันหลังคงต้องแว่ะมาขอคำแนะนำอีกครั้ง แต่วันนี้ขอรบกวนเรื่องพนักวางแขนก่อน ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ของใหม่ก็ลองติดต่อ YSC ขายอะไหล่ฮอนด้าเบอร์ติดต่อ 029316992

ของมือสองก็ลองดูหน้าซื้อขายครับ

3. JIT_SISSLY

JIT_SISSLY New Member Member

91
    0
    0
    YSC

ตามนั้นเลยครับ...เฉพาะฝาปิดนะครับสนราคาก็พันสองครับ ผมว่าหาซื้อในกระทู้ดีกว่าได้ทั้งอันเลย..เผลอๆถูกกว่า

4. Puttipong

Puttipong New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุณครับ เส้นผมบังภูเขาจริงๆ เพราะร้านที่ว่าอยู่ ตรงข้ามปากซอยบ้านผมเลย ขับผ่านไปผ่านมาทุกวัน แต่ดันคิดเอาเองว่าเค้าคงขายแต่อะไหล่ Honda รุ่นใหม่ๆ เลยไม่เคยจอดถามซักที ขอบคุณเพื่อนๆ มากครับ ยังไงจะลอง Check ดูทั้งสองวิธีนะครับว่าราคาของใหม่กับเก่ามัน Diff กันอยู่กี่บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้