แปลง evo 6 ขนาดยางและสเปเซอร์เท่าไหร่ดีครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย panda78, 19 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panda78

panda78 Guest

0
    0
    0
    พอดีกะลังแปลงเป็น evo 6 อ่ะครับ มีล้อ 17*8 et 43 ของ OZ ต้องใส่สเปเซอร์เท่าไหร่ดีครับที่จะพอกับกับซุ้มล้อและขนาดยางด้วยนะครับ....ถ้ามีร้านทำดีๆ ขอเบอร์หน่อยนะครับ

2. เล็ก.

เล็ก. New Member Member

2
    0
    0
    ผมเคยใช้ล้อกว้าง 7 นิ้ว ออฟ +45 ยาง 215 เสริมสเปเซอร์ 1 นิ้ว
    ก็ออกมากำลังสวย แต่ไม่ถึงกับตามมาตรฐานของอีโว 5-6

และตอนนี้ใช้ล้อชุดใหม่ เป็นกว้าง 8 นิ้ว ออฟ +25
    ฐานล้อขยายออกมากำลังสวยเลยครับ และออกมากกว่าตอนแรก
    และไม่ต้องมีสเปเซอร์ครับ

รถแต่งเป็นอีโว 6 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้