น๊อตล้อEVO 7-8 นี่เกลียว 1.2หรือ1.5ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nus, 24 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nus

nus New Member Member

2
    0
    1
    สงสัยครับ คือใช้ฮอนด้าอยู่ไม่รู้ว่ามิตซูใช้เกลียวแบบไหนครับ

แล้วแลนเซอร์กะEVOนี่เกลียวเดียวกันไหมครับ

2. Bank350Z

Bank350Z New Member VIP

137
    0
    0
    :rolleyes: Mitsu ใช้เกลียว1.5 หมดคับเหมือนกับ Honda แหละคับ รู้สึกจามีแค่ Subaru & Nissan ที่เป็น 1.25 นะ ไม่แน่ใจว่ามียี่ห้ออื่นอีกป่าว :D

3. nus

nus New Member Member

2
    0
    1
    ถามมาหลายคนไม่ได้คำตอบซะที

ขอบคุณมากครับ

4. Art_unicarmotorsport

Art_unicarmotorsport New Member Member

151
    3
    0
    อัพครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้