ขออนุญาตตั้งกะทู้ใหม่เลยนะ จะได้ไม่ช้า.......

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ลูกผู้ชายขายความเย็น, 3 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออภัยอย่างแรงครับ สำหรับรูปมีตติ้ง เมื่อ 22/08/52 @ Sapan Bar ที่มาช้าสุดๆ ผมไม่ค่อยมีเวลา + ขี้เกียจ ครับ ขออภัยอย่างแรง ไปดูรูปกันเลย ฮาๆรั่วๆ ตามสไตล์ MiNoRi อิอิ

1.เปิดงานด้วยรูปจุ๊เลย แม่บ้านของประธาน รูปนี้ยังหัวค่ำเลยนะ แต่ผมไปก็ตาเยิ้มๆแล้วอ่ะ อิอิ ตัวจริงเลย
    2.สิ่งที่ทำให้เราสนุกสนานนอกเหนือจากมิตรภาพที่แน่นแฟ้นก็ไอ้เนี่ยแหละ สบม. (สั่งเบนมอร์) อิอิ
    3.อยากได้มากมายไอ้น้ำแข็งมีไฟเนี่ย ใครไปคลองถมฝากซื้อด้วยนะ..
    4.เวลากินแล้วมันจะเท่อย่างงี้แหละ เหอ เหอ !
    5.นี่เลย ไม่ได้เจอะเจอนานเลยสำหรับผม พี่เจต บานาน่า ครับ อิอิ ล้อเล่นนะพี่ ผมตั้งฉายาให้พี่เองอ่ะ

1. 6.หล่อๆครับ 3 หนุ่ม 3 มุม อิอิ
    7.นี่เลย ช่างระดับโลก หล่อจริงๆ วันนั้นท่านเล่นเอาวุ่นเหมือนกันนะ ทำลูกขาวหาย อิอิ
    8.จัดไป หล่อๆ สวยๆ ปล.เสื้อดำนั่งข้างๆผม นั่น คนใช้ที่บ้านนะ อิอิ ล้อเล่นนะที่รัก เผื่อเข้ามาดูเด๋วโดนอีก!
    9.บรรยากาศโดยรวมเฮฮากันไป
    10.คู่นี้น่ารักครับ ส่งตรงมาจาก ชลบุรี เลย ไกลจิงๆ อิอิ

2. 11. 2 คนนี้ใครวะเนี่ย น่ารักเนอะ น่าขอเบอร์ว่ะ อิอิ
    12. คุยไรกันวะเนี่ย ?
    13. ไม่มีไรบรรยาย เอาเป็นว่า น่ารักทุกคน
    14. เฮ้ย ไอ้ 2 คนนี้มันดูไรกันวะ ? น่าสงสัย !
    15. และแล้วก็เจอคำตอบนี่ไง ที่มันนั่งดูกัน แหม แม่บ้านก็นั่งอยู่ข้างหลัง ไม่มีใครสนใจเลย ไม่เหมือนผมเลย ไม่ได้ดู อืม ไม่ได้ดูแล้วกูได้รูปมาได้ไงวะ อิอิ!! ปล.เพิ่งมานั่งดูรูป เพิ่งเห็นว่าเค้ามียัดตังกันด้วย แต่ผมคิดว่าคนพวกนั้นคงเข้าใจอะไรกันผิดอ่ะ ตรงนั้นมันดูเหมือนกระเป๋าตังค์ตรงไหนไม่ทราบ เห็นยัดตรงนั้นกันทุกคน เลย งุงิ Air bag อิอิ

3. 16. ต่อเนื่องจากเมื่อกี้ครับ นี่เพื่อนโค้ก วันนั้น สภาพ 100% เลยเพราะไม่ดื่มซักกะหยด เข้าพรรษา ออกเมื่อไหร่ใส่หนักแน่นอน แต่ความจิงแล้ว ผมโพสให้ดูเลยท่านโค้ก กะ น้องแมง ไปหน่อยนึงอ่ะ อิอิ สักสวยดี อย่าคิดมากกกก
    17. ดูมันดิ่ แฟนมันก็มาด้วยนะ แต่มันไปเกาะติดชิดเวทีมากแล้วไปคนเดียวด้วย ไวจิงๆ ยกให้เค้าเลยอาม่า เสียดายกล้องผมมันไม่ชัด ไม่งั้นคงเห็นหน้ามันชัดกว่านี้จะได้ดูว่ามันระริกระรี้ แค่ไหน อิอิ "ที่สุดของแจ้เลย ไอ้ม่าเนี่ย"
    18.อ่ะ หลังจากดูโคเส็ดก็กลับมานั่งที่เดิม ทำมาเป็นสวีทไง กลัวโดนเหมือนกันนะนั่นน่ะ อิอิ
    19.บรรยากาศ หนุกหนาน + วุ่นวาย นิดๆ เพราะเราเริ่มเมาแระ
    20.ขำๆกันไป

4. 21.ดูกันเอาเอง น่ารักทุกคนครับ แต่ทำไมแม่บ้านผม ถือขวดเหล้าขนาดนั้นเลยอ่ะ โห่ บ่งบอกเลยว่าขี้เมา อิอิ
    22.เฮฮามากมาย ท่านี้ยังหากินได้เหมือนเดิม
    23.ใครวะ โคตรหล่อเลย หล่อทุกคน อิอิ
    24.อืม ท่าเดิมอีกแระ
    25.เย้ย!!! เกิลลี่ เบอรี่ ป่าววะเนี่ย

5. 26.นี่มันพริตตี้นี่หว่า อิอิ
    27.วันนั้น 2 คนนี้ เสียงดังสุดเลย เย้วๆๆ ตลอดแต่ว่า ทำไมแฟนผม ถ้ามันไม่ถือแก้วเหล้า ก็ถือขวดเหล้า ตลอดเลยอ่ะ อือ ดีเจงๆ
    28.-30. เฮอาเป็นที่สุด ดูเอาเองแระกัน เต้นกระจายเลย ทุกคนเลย

6. 31.ท่านอาร์ต ก็เต้นกระจายด้วย ปล.ขออภัยท่านอาร์ตด้วยนะที่วันนั้น ขอเบอร์ให้ไม่สำเร็จ อิอิ
    32.นี่เลยต้องนี่น้องแมงมาทีหลัง แต่เต้นยังกะเมามาตั้งแต่หัวค่ำ มือไม้ออกหมดทุกลีลา ชอบจิงๆ ใจไม่รักทำไม่ได้หรอก อิอิ
    33.พรีเซนต์ สมิง ซ่าหน่อย วันนั้นดูเหงาๆหงอยๆ ซึมๆ แต่ดูไปเรื่อยๆ
    34.ลีลา เริ่มมาเล็กน้อย
    35.ก็ยังดูไม่ค่อยคึกเนอะ แต่ถ้าใครที่ไปวันนั้นจะรู้ว่ามันคึกแค่ไหน ตอนหลัง มันถอดเสื้อเต้นอ่ะ มันบอกว่าร้อน อืม เพื่อนผมที่สุดเหมือนกัน

7. 36.-37. ยังเฮอากันต่อไป แรงมันเยอะ
    38.นายแบบทั้งนั้น หล่อ แต่หน้าตา ดูเมาๆเนอะ
    39.เออ รูปนี้ไอ้ด๊องมันดูดีว่ะ ดูมีเสน่ ดีห้อมล้อมไปด้วยสาวๆ อิอิ
    40. อือ ดูดีเป็นที่สุด อิอิ พูดจิง ไม่ได้ประชดนะ

8. ชุดสุดท้ายแล้วนะครับ รูปที่โพสนี่คือยังไม่หมดนะครับ แต่เลือกๆเอาที่ควรจะลงอ่ะ ความจริงมีอีกเยอะ วันนั้น กล้องผมถ่ายไป 90 กว่ารูปอ่ะ ไม่รู้จะเยอะไปไหน ใครอยากดูรูปที่เหลือ ก็เข้ามาที่บ้านผมนะ โทรมาถามทางได้ เข้ามา ก็หิ้วเบียมาด้วย อิอิ ตามนั้นนะ
    ต่อกันอีกหน่อย
    41.ก็ถ่ายรวมกันหน้าร้านซึ่งก็ไม่มีกูเพราะกูเมาแล้วก็ลืมให้คนอื่นมาถ่ายให้ มันไม่ค่อยชัดขออภัยด้วย เพราะถ่ายได้ก็บุญแล้วล่ะ มีไรอยากจะถามหน่อย พี่ผู้หญิง กะ พี่ผู้ชาย อ่ะที่มาถ่ายด้วยอ่ะ เค้าเป็นใครหรอ ยังงงอยู่เลยแต่ลืมถาม??
    42. รูปสุดท้ายแล้วจริงๆ เป็นรูปประธานสุดหล่อของเรา ชาว MiNoRi
    ก็ต้องขอขอบคุณประธานนัทมากๆ ที่เป็นคนจัดมีตติ้ง ให้เพื่อนๆ พี่ๆ ได้มาพบปะสังสรรค์กัน ขอบคุณสมาชิกทุกคนทั้งที่ไปและไม่ไป สนุกมากๆขอบอก ครั้งหน้า ใครไม่เคยมาลองมานะครับ แล้วจะรู้ ว่ามันฮายังไง ขอบคุณ Sapan Bar สถานที่ดีๆที่มีโคโยตี้ อิอิ ขอบคุณ เบนมอร์ ที่ทำให้เราเมารั่วกัน อย่าลืมนะ
    "สบม." (สั่งเบนมอร์) อิอิ ขอบคุณแม่บ้านทุกๆคนด้วยที่ไปสร้างสีสรรค์เพราะฮาได้ใจดีเหมือนกัน
    ปล.สุดท้ายแระ คราวหน้า สุธี ไม่ต้องทำลูกขาวหายนะ กูเหนื่อย เล่นเอาตกอกตกใจหมดเลย อิอิ ตามนั้น ขอบคุณทุกคนครับ ครั้งหน้า มาฮากันเหมือนเดิมนะครับ.......

9. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ทำไมกุดูเหมือนเมามากจังวะ แต่ล่ะรูปเนี่ย

ต้องขอบคุณท่านฉัตรสำหรับรูปสวยๆ ส่วนพี่ผู้หญิงกะผู้ชายที่มึงถาม นั่นล่ะเจ้าของร้าน

สุดท้ายต้องขอบคุณทุกท่านด้วยนะครับที่มาสร้างความสนุกกัน

แต่พี่เต้กลับก่อนเลยไม่มีรูปเลยไม่เป็นไรนะครับไม่ต้องน้อยใจ นะครับพี่

10. อ๋อ พี่ 2 คนนั้น เจ้าของร้านเลยหรอนั่น โห เจ้าของร้านมาถ่ายรูปด้วยเลย อิอิ ดีๆ
    ประธาน : ก็ต้องดูเหมือนเมาดิ่ เพราะเราเมาจิงอ่ะ บ้าไปแล้วอ่ะ 6 ขวดนะวันนั้นอ่ะ ขวดสุดท้ายไม่หมดอ่ะ ว่าแต่ใครเก็บวะ ลืมถามอีกเช่นเคย ได้เก็บมาป่าว?

11. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    เสียดายวะ

12. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    โฮ๊ะๆๆนุกหนาน5555

13. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    หล่อมากท่าน ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ
    เรื่องขอเบอร์ ผมว่ามีโอกาสแก้ตัวอีกนะ
    เพราะเสาร์ที่ผ่านมาผมไปมาก็เจอเธอ...(คีม พีม ดรีม ตีน ลืมชื่อไปแระ555)อีกเช่นเคย
    แต่เธอไม่แลเลยล่ะสิ ไม่มีแม้แต่รอยยิ้ม แถมมากับหนุ่มร่างใหญ่ราวกับ แครอลี่บาบา T_T

14. tee kmit

281
    4
    0
    5

ไม่เป็นไรท่านอาร์ทสักวันนึงโอกาศจะเป็นของเรา

คราวหลังเดี่ยวบอกแม่กบจัดโคโยตี้ให้ก็ได้น่ะ
    ติดต่อไว้แล้ว5555
    ถ้าวันที่กินกะพี่ปลาที่นัตกะจุ๊ไปฝึกงานมา
    โคโยตี้ไม่ไปต่อร้านอื่นน่า ท่านอาร์ทคงได้
    ห่อโคโยตี้กลับบ้านแน่เลย 5555555:D:D:D

15. tana_art

267
    5
    18
    ห่อไม่ไหวมั้งท่าน วันนั้นผมเอารถดริฟไป (ไมตี้ X )
    แต่ยังจำได้ติดตา โคสีเขียว สุดยอดเลย โอ๊ย โอ๊ย...
    ถ้าได้อย่างนั้นนะจะไม่ลืมพระคุณเลย 555
    อ่าๆ แล้วไหนจะคนมาเช็งอีก (B20 คันดำ) วันนั้นนี่ โอ๊ย โอ๊ย ยกกำลังสองเลย
    แก๊ง 5 สาวอีก โอ๊ย โอ๊ย โอ๊ย.... สุดบรรยาย

ปล. ว่านั้นเสียดายไม่มีใครขี่ 4WD กลับสักคน 5555555555555

16. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    โถ่ท่านถ้าวันนั้นตาแอ้นแม่งไม่ขี้เกียจเชื่อมเฮดเดอร์ให้นะ
    B20แม่งได้ประกบกับB16แล้วคิดแล้วเสียดายแห๋ม
    พ่อจะกดให้ลูกติดชาบละลายเลยคอยดูดิ

ปล.ถ้าวันนั้นท่านเอาBMไปนะก็ได้ใส่ห่อเหมือนกันหละ

17. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    555+

18. tee kmit

281
    4
    0
    อารายท่านสมิง

19. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    มันมีอะไรกันวะเนี่ย อิอิ

20. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    อยากรู้ต้องลอง :D

21. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    รอบหน้าไปลองด้วย

22. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    มันๆ ลองดูๆ ...อิอิ

23. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    ไม่เคยเลยนะเนี่ย

ตื่นเต้น ๆ

24. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    รอบหน้าจัดมีตติ้งบ้านพี่ม่ะ เมาปุ๊ปหลับได้เลย ฮ่าๆๆๆ ^^

25. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เมื่อวันจันทร์ ได้เห็นรถทีม มิโนริ คือรถพี่ฉัตร นั้นเอง ไปทำอะไรแถวๆแคลาย ค้าบผม

26. tana_art

267
    5
    18
    อาม่าเราเกาะขอบสนามเลยนะวันนั้น สมแล้วที่เค้าว่ากันว่า
    "อาม่าทุกคน" เอ้ยพิมพ์ตกๆ "อาม่าทุกคัน" 555

อ้าว ท่านฉัตรมาทำไรโซนนนท์ มาซะไกลต้องมีไรดีแน่นอน หรือมาเอาของ 555
    วันหลังว่างๆ แวะมานั่งเล่นกันอีกนะ ชวนสมิงมาด้วย เดี๋ยวนี้ไม่เจอท่านหมิงเลยในถาบัน
    และขอบคุณท่าน นู๋Hally_พาเพลิน ด้วยนะครับที่เอาความเคลื่อนไหวของโด้ดำมาบอกกัน อิอิ:D

27. 555+ ผมอ่ะไม่มีไรปิดบังอยู่แล้ว ไปประจำครับ แคลาย รัตนาธิเบศ บางบัวทอง เพราะมันเป็นทางไปออฟฟิศ ตาล ครับ ผมไปรับ แม่บ้านผม แหมๆ จับผิดกันใหญ่ อิอิ

28. tee kmit

281
    4
    0
    โห้ๆๆดังใหญ่แล้วเพื่อนเรา
    คนโน้นคนนี้จำได้หมดแหละ
    5555

29. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ พี่ฉัตรเกือบพลาดแล้ว พอดีตอนแรกผมก็ไม่เห็นเหมือนกันแฟนผมชี้ให้ดูบอกสวยดี มองไปเห็นติด มิโนริ ตัวเป้งเลย อิอิ
    รถสวยดีคับ โหดดี แล้วขอโทดพี่ฉัตรที่ไม่ได้ทักนะครับเพราะผมอยู่เลนใน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้