-----รบกวนพี่น้องSIหน่อยคับ เกี่ยวกับสีขาวTypeR..!!---

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย DaShiT, 3 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    รบกวนสักนิดนึงนะครับ
    ใครใจดีก้ช่วยๆตอบด้วยนะครับ ^^"

คืออยากทราบว่า สีขาว typeR เนี่ย มันแตกต่างกันหรือเปล่าครับ...
    ขาวtypeR DC2 , DC5 , EK9 , New FD , FD 3drs ประมานนี้ครับ..?

แล้วถ้าจะทำที่อู่สีแถวบ้าน (ต่างจังหวัด อู่ไม่ไม่ได้ไหญ่โตมากครับ)
    พี่ๆแนะนำสีของยี่ห้ออะไรดีครับ...แล้วรหัสของสีTypeR แต่ละยี่ห้อ(ที่แนะนำมา)เป็นรหัสอะไรครับ ?
    หรือผสมอย่างไร ?

ขอบคุนมากๆครับ ทุกๆคน ขอไห้หล่อๆสวยๆรวยๆนะครับ ^^

2. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ^^^รอเทพมาตอบก็แล้วกัน^^^^แต่ชอบตรงหล่อๆๆนี่เหระ ช็อบชอบ :D

3. DaShiT

223
    4
    0
    ดูจากในดิส หล่อทั้งรถทั้งคนเลยคับ
    หุหุ

..
    รอผู้รู้คับ

^^"

4. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    ใครขับ Coupe หล่อทุกคนแหละครับรุ่นนี้เอาไว้ให้คนหล่อๆขับเท่านั้น อิ อิ อิ

5. DaShiT

223
    4
    0
    ช่วยทีค้าบ

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    คายขับคุเป้ หล่อที่สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ^_^

7. montoey RR

montoey RR Guest

0
    0
    0
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=651474 ลองไปหาดูในกระทู้นี้นะคับ ผมเคยเห็นเจ้าของกระทู้เค้าเอาโปรแกรม ผส
    มสีมาให้ดูอ่ะคับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้