ขอคำแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย THACHAPAPHAT, 1 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0
    ไม่ทราบว่า สเกิร์ต Civic fd Mugen RR ของซีวิค ไดแมนชั่น จะใส่ของรถคูเป้ลงหรือป่าวครับ:eek::eek::eek:

2. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0
    ยังไงผมก็ฝากพี่ๆช่วยแนะนำให้หน่อยนะครับ

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ผมว่าไม่น่าจะได้ ถ้าจะใส่ให้ได้คงต้องแปลงล่ะครับ แนะนำว่าใส่แบบที่เค้าใส่ทั่วๆไปน่าจะดีกว่า
    แต่ถ้ากล้าที่จะแตกต่างก็ต้องกล้ารับผลที่ตามมาด้วยครับ

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ใส่ได้คับ ช่างไทยเก่งอยู่แล้วคับ(คงแปลงเยอะพอสมควรคับ มิติรถต่างกันเยอะคับ) แต่คูเป้เป็นรถที่สวยอยู่แล้วคับ ยังไงก้อแนะนำชุดแต่งตรงรุ่นอีกเสียงคับ

5. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

คิดว่าไม่ได้ค่ะ เพราะว่ามันเป็นคนละรุ่น แนะนำให้ใส่ของตรงรุ่นจะดีกว่าค่ะ

6. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    แปลงเยอะครับ แล้วก็ไม่น่าจะสวยด้วยออกมาเพราะมันไม่พอดีกัน ถ้าไม่อยากซื้อใหม่ ก็ทำเป็นเรียบๆสไตล์อเมริกาเลยครับสวยๆ หรูๆ ดูนานๆไม่เบื่อ

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ไม่ได้ไม่ควร ไปร้านไฟเบอรืชื่อดังต่างๆ ทำขึ้นมาใหม่เลย ดีกว่าครับ
    จะสวยกว่า ไม่ต้องมานั่งแก้งานเก่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้