แนะนำร้านซ่อมมอไซค์ป๊อปหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย OKUMI, 13 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    ผมมี yamaha pop รุ่นอะไรจำไม่ได้หน้าตาเหมือน dio แต่ดูเล็กกว่านิดหน่อย ตอนนี้ล้อมันดุ้งและสตาร์ทยากเหมือนกับน้ำมันมันไหลลงถังหมดเวลาจอดไว้ซักวันสองวัน รวมถึงเฟืองสตาร์ทมือรูด อยากหาร้านซ่อมที่มีอะไหล่รถป๊อปเยอะๆไม่ไกลจากสุขุมวิทมากนัก ช่วยแนะนำด้วยครับ

2. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    OKUMI ถูกใจสิ่งนี้
  3. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    ขอบคุณครับ เพิ่มชื่อเสียงให้ครับ

4. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    แวะมาสอบถามได้เพื่อนๆ+ความรู้เพียบครับเข้าแล้วออกยากบอรด์เนี๊ยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้