หาคนที่ชอบฟุตบอลและวินนิ่งมาแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย benzd, 16 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. benzd

benzd New Member Member

311
    4
    0
    ผมชอบ บาเซโลน่า และอาเซน่อล และผมชอบบอลชิ่งกันสวยงาม และเน้นเกมรุกเป็นหลักครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ตุลาคม 2006
  2. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ผมเล่นมาตั้งแต่เป็น Perfect Eleven เลยคั๊บ

ตอนนี้เกมที่บ้านผม 90% เป็น แผ่น Winning หมดเลย ฮ่าๆๆๆ

แผ่น Update ออกมาผมก็ซื้อหมด เพราะแถวบ้านผมไม่มีเพื่อนที่เล่น เลยต้องลองซื้อเองหมดเลย

ตัวผมแฟนผีคั๊บ แต่ถ้าเล่น National ผมเล่น Brazil

:D

3. notebabu

notebabu New Member Member

131
    0
    0
    ผมก็เล่นตั้งแต่เป็น Perfect Eleven เหมือนกัน....

ชอบ Juventus ครับ สมัยที่ เดล ปิเอโร่ ฟอร์มแจ่มๆ (ฟอร์มไม่แจ่มก็ยังติดตามอยู่)

4. samatum

samatum New Member Member

6
    0
    0
    ขอสูตรหน่อยครับ

5. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    ผีก็ต้อง สมิธ ใช่ป่ะมันยิงได้แรงสุดยอดมากสะใจ
    ส่วน ไอ้อ้วนรูนี่ย์ก็สุดยอดนะ ชอบใช้ทั้งคู่นี้

6. benzd

benzd New Member Member

311
    4
    0
    ใครมีสูตรแหล่มๆขอหน่อยครับ

7. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    มีเยอะครับ แต่ ไม่บอก

บอกอันแรกก่อนนะ กด r 2 ค้าง แล้วกดถอยหลังนะ ลองดูเท่ดี

8. bonus_good

bonus_good New Member Member

243
    1
    0
    ผมชอบ Liverpool ครับ ถ้าเป็นทีมชาติก็ต้อง อังกฤษ ครับ

9. adunnissan

adunnissan New Member Member

23
    2
    0
    ชอบเหมือนกันครับ เล่น อินเตอร์มิลาน ครับ เล่นมานานมากแล้วครับ

10. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    โคตะระชอบเล่นมากครับเกมส์นี้ ตอนนี้ที่เล่นใช้อยู่ 3 ทีมหลักๆครับ บาร์เซโรน่า ลิเวอร์พูล อาเซนอล

เกมส์อื่นเล่นไม่ค่อยจะเป็นครับ เล่นแต่เกมส์นี้

ส่วนฟุตบอลจิงๆชอบ+เชียร์ลิเวอร์พูล
    :D:D

11. bonus_good

243
    1
    0

เด็กหงส์เหมือนกันเลยนะครับ ชอบมากมาก
    :D:D:D:D:D:D

12. Esse

Esse New Member Member

2
    0
    0
    ของผมเป็น Liverpool กับทีมชาติ Argentina :D

13. bonus_good

243
    1
    0
    นี่ก็เด็กหงส์อีกแล้ว ดีใจจังมีเพื่อน

14. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    New Castle United คร้าบบบบบ~~

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้