อิๆ โปรโมตร้านของสมาชิกในคลับหน่อยดีก่า !!!

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 31 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :D

เนื่องจากมีพี่ๆหลายๆคนในคลับ ไม่ว่าจะเป็น หนุ่มเล็ก หนุ่มใหญ่ เจ๊กเลี้ยว โจเตี๊ยว ก็ว่ากันไป

:D ทีนี้ มีพี่คนนึงในคลับ ชื่อพี่ดรีม (DreamZa)
    พี่เขาเปิดร้าน Barimuntra spa

ซึ่ง จะแนะนำดังต่อไปนี้นะครับ

Bari muntra
    กะปู๋คลับดอทคอม ขอแนะนำ โฮมสปาในซอยรัชดา 30

Bari muntra

การเดินทางต้องถือว่าไม่ยาก หากเข้าซอยรัชดา 30 แล้ว

แยกแรกเลี้ยวซ้าย แยกสองเลี้ยวขวา ก็จะเจอกับ บารีมันตราทางซ้ายมือ

บารีมันตรา เป็นบ้านเดี่ยวสองชั้น มีที่จอดรถด้านหน้าบ้าน

โดยชั้น 1 เป็นห้องรับรองลูกค้า ในส่วนของห้องสปาจะอยู่บริเวณชั้นสอง

ซึ่งมีอยู่มากมาย ตกแต่งอย่างสวยงามและลงตัว

บ้าน Barimuntra spa ซ.รัชดา30

ราคาค่าคอร์ส 1.00 ชม. ราคา 799 ลดเหลือ 700
    ราคาค่าคอร์ส 1.30 ชม. ราคา 999 ลดเหลือ 850
    ราคาค่าคอร์ส 2.00 ชม. ราคา 1250 ลดเหลือ 1,100

รายชื่อน้องๆ ประจำค่ะ

1. เอ็มเจ สาวน้อยเสียงเซ็กซี่ ใครได้ยินเสียงของเธอ อาจทำให้ท่านหลงใหลแบบไม่ยอมกลับบ้านเลยทีเดียว
    2. โอริ สาวน้อยหน้าหวาน ตัวเล็ก น่ารัก แต่อย่างอื่นไม่เล็กนะค่ะ นวดตัวดีขั้นเทพ กษัยขั้นเทพ เธอเป็นสุดยอดฝีมือ
    3. หมิงฟาง ขาวอวบ พันธ์โคนมแท้ๆจ้า นวดตัวขั้นเทพ กษัยขั้นมาร
    4. ต้นข้าว เธอคนนี้กลับมาพร้อมกับความสวย แบบไม่มีที่ติ นวดตัวดี หลายๆคนติดใจกันมาแล้ว
    5. พลอยใส สาวน้อยพริตตี้ หุ่นดี น่ารัก เอาใจเก่ง ชอบแบบไหนเธอจัดให้

รายชื่อน้องๆ พาสไทม์ค่ะ

1. มิกิ สาวน้อยหุ่นดี ดี้ ดี พี่คงทราบกันดีว่าฝีไม้ร้ายมือลือลั่นสนั่นเมืองขนาดไหน เป็นน้องที่มีแฟนคลับเยอะที่สู้ดดด
    ในวงการ นวดตัวเยื่ยม กษัยแจ๋มแจ๋ว แถมดุด้วย ลูกค้าที่โดนกัดมักจาติดเชื้อมู๋กิ ติดจายกลับมาให้กัดอยู่เรื่อยๆ

2. เฟชรชี่ น้องใหม่ร้ายบริสุทธิ์ เพิ่งเข้ามาประจำการสดๆร้อนๆ หน้าตาน่ารัก หุ่นดี อยากรู้ว่าน่ารักขนาดไหน
    ต้องเข้ามาดูเองนะค่ะ
    3. โซยอง (เสาร์,อาทิตย์) ผิวเนียนขาว ปานหยวกกล้วย มาพร้อมกับร้อยยิ้มพิมพ์ใจ ทำให้พี่ๆหลายคนน้ำลายไหลกันมาแล้ว
    4. พิ้งกี้ สาวสวย ตาคม แซ็กซี่ เห็นแล้วต้องชะงัก
    5. ใบหม่อน เอาใจเก่ง อยากได้อะไรขอให้บอก เดี๋ยวน้องจัดให้
    6. ไอซ์ เธอมาพร้อมกับ ตู้ม ตู้ม แม่ให้มา เห็นแล้วต้องซี้ดดดดดดดด เธอเคยทำงานด้านสปามาแล้ว
    ฝีมือการนวดตัวเทพจริงๆค่ะ

เปิด 12.00 น. ปิดรับลูกค้า 22.00 น.ค่ะ

Tel.029383497-8 หรือสายด่วนมาที่ ดรีมนะเจ้าค่ะ

:D ป๋มว่า ใครสนใจไปกันครับ :D เดี๋ยวยังไงผมจะชวน ลูกพี่ ตัวพ่อ ทั้ง 2 คน คือ.... คันขาวอดีตคันเทาอลังกาลปัจจุบัน กับ คันเทา

อาจจะมีขาประจำ ขาออนคือ ปอ คันทอง
    ส่วนคนอื่นๆผมไม่แน่จัยเดี๋ยว ทักไปแล้วมิงาม

ยังไงอยากให้ไปอุดหนุนพี่ ดรีมสักหน่อยก็น่าจะดีนะครับ

ปล. พี่ดรีมครับ เปิดบริการ ถึง 4 ทุ่มมันไม่เช้าไปหร๋อครับ ผมเห็นตรงห้วยขวาง แม่งปิด ตี 5 :D เลยนะครับพี่

2. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    ไม่อยากออกตัวน่ะ อืม

3. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    umm~~ oh ~ yeah ~

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ระวังไว้เถอะมึงนะ

กระซิบบอกแล้วไว้นัดกัน 555+

5. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    จิงดิ :eek::eek::eek:

6. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    คนในคลับลดอีกป่ะ 55555
    อยากเปิดมั่งจัง สปาแนวนี้อ่ะ กะลังฮิตเลย

7. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
  8. tOon`

2,324
    43
    48
    คนมีครอบครัวรีบเชียวนะครับ

9. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    มีนวดกาปู๋ด้วยเหรอ..ตูน ที่บ้านพี่ก็มีนะ
    นวดหน้าด้วยฝ่าเท้า
    ถ้าพี่ไปเที่ยวแบบนี้นะ บ้านแตกสาแหรกขาด 5555

แล้วมีแบบ ฝาโหนก หลังหัก สายไฟตัดบ้างมั๊ย
    เพื่อนพี่ชอบแบบเตียนๆ ถ้ามีจะได้แนะนำ
    โอย...กระทู้ไรเนี๊ย นึกว่า sabuytua.com
    ขอปากรอบ สัก 5-6รูปดิ 5555...

10. NongDream

NongDream New Member Member

66
    1
    0
    ขอบคุณค๊าาาาาที่มาช่วยโปรโมทให้จ้า
    มาเมื่อไหร่จาจัดน้องๆไฟท์เตอร์ให้เรยค่ะ
    ขากลับจาให้ขาสั่นกลับบ้านเรย

11. tOon`

2,324
    43
    48
    แหม๋ๆพี่ดรีมครับ อย่าท้านะคร๊าป อะแฮ่มๆ

จะดีหร๋อพี่ ปลากรอบ สัก 5 - 6 รูปนี้มันเป็นการยั่วยุกิเลส เข้าขั้นเลยนะครับพี่พี

12. vynnz

727
    4
    0
    โอยยยยย อยากขาสั่น ต้องรีบไปแระ อิอิ
    แต่ว่าปิดเร็วไปนิดจิงๆนะเนี่ยยยยย ถ้าไปดึก เปิดรอได้ป่ะ 5555555

13. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ไอ้ตูน...ไปด้วยดิ

เงินเดือนพึ่งออกพอดี....555+

ถ้าไปพร้อมๆกันถ้าชอบเหมือนกันไม่เเย่งกันหรอเนี้ย....อิอิ

14. vynnz

727
    4
    0
    ห้องเดียวสองคน!!!! น้องเค้ามี2มือ กร๊ากกกกกกกก

15. phisit1999

phisit1999 New Member Member

67
    3
    0
    ร้านนี้ผมไปนวดมาแล้ว5ครั้ง มีน้องๆแนะนำ
    น้องโซยองขาวๆ เอาใจเก่ง เอฟเฟ๊กสูง
    น้องไอซ์ รูปร่างดีขาวสูง แคลเซียมสูง37อัพ คนนี้นวดไป2ครั้งแล้ว
    น้องมิกิ หน้าตากลางๆแต่คุยเก่งคุยสนุกขี้แกล้งบิ้วขั้นเทพ
    น้องเฟชรชี่ คนนี้นวดหนักน่าตาสวยคมดี
    ที่เหลือยังไม่ได้ลอง มีหน้าตาสวยๆประมาน7คน
    ที่เหลือก็ธรรมดากะศพๆ แหะๆ ถ้าเน้นนวดไม่เน้นหน้าตา
    ก็จะเป็นพวก หมิงฟาง ต้นข้าว เอ็มเจ (หน้าตาธรรมดา)
    ถ้าเน้นนัวๆก็น้องท็อฟฟี้ น้องเยลลี่ 2คนนี้ไปลองมาเมื่อคืน อิอิ

16. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    กระทู้นี้มีอารายกันเหรอ
    :confused::confused::confused:..ฉงฉัย..ฉงฉัย..:confused::confused::confused:

17. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    หูย.........แค่คิดก็แตกแล้ว..
    ...

อูย........เลือดแตกซิบๆๆ กลางกะบาลเลยงะ....
    :cry::cry::cry::cry:

18. tOon`

2,324
    43
    48
    อ๋อลืมไป ต้องสร้างสถานการณ์

อย่าให้พี่หญิงเล่น RCweb นะพี่

อะแฮ่มๆ

อย่าพี่ๆ เดี๋ยวนายฝรั่งจับได้งานเข้านะพี่ 55+

จะดีหร๋อ

19. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    หนุ่ม ๆ แต่ละคน เปิดเผยกันน่าดูเชียว

20. tOon`

2,324
    43
    48
    แล้วระดับพี่โอละครับ สาวๆตรึมมะใช่หร๋อครับ

21. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เก็บอาการกันหน่อนคับ............เดียวไก่ตื่นหมด..............แบ่ง ๆ ให้ด้วยนะ

22. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

ปวดหัวอยู่เนี้ย ทุกวันนี้

5 5 5

23. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    หัว ไร อ่ะ

24. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เอ๋า...มาไม่ทัน...น้องเค้าเปิดร้านหมูกระทะที่ไหนเหรอ...?

25. tOon`

2,324
    43
    48
    อะแฮ่มๆ

ไปปะละ ลูกเพ่

เมื่อวานแม่ง เลิก 2 ทุ่ม นอยแดกเหี้ยๆ

26. NOOM_P11

NOOM_P11 New Member Member

173
    0
    0
    น่าสนใจจังครับ ไว้แอบติดไปด้วยคน ราคาพอไหว

27. tOon`

2,324
    43
    48
    จัดไป

28. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ยังไม่จบกันอีกหรอ เนี้ย อิอิ

29. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ต้องแวะบ้าง :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้