+++ งานแต่งงานของ 2 Super Moderator แห่ง RacingWeb +++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย CassyBank, 31 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CassyBank

CassyBank Member Privilege

42
    33
    18
    ขอแสดงความยินดีกับ 2 Super Moderator แห่ง RacingWeb ด้วย

ที่ทั้งคู่ได้จูงมือกันเข้าสู่พิธีวิวาห์กัน ระหว่างน้องแพน (Vividchy) และเจ้าปอ (Emporio)

งานนี้เกณฑ์เพื่อนๆหลายคนมาช่วยกัน ทั้งจัดหน้างาน ทำ VDO Presentation เป็นพิธีกร ฯลฯ

ภาพ Pre Wedding นิดๆหน่อยๆ

จัดหน้างานโดย ตุ่ย-ปาล์ม แห่ง DaihatsuClub

รูปบอกทาง

พิธีกรจำเป็น..มาหลายงานแล้ว..แม้แต่งานผม

ช่างภาพจำเป็น..ไม่มากนัก เพราะงานนี้เขาจ้างมืออาชีพมาถ่าย อิ อิ

เพื่อนๆที่มาร่วมงานกันครับ

บรรยากาศในงาน กับเจ้าบ่าวและเจ้าสาวขี้เล่น

น้องสาวเจ้าบ่าว .. ยังโสด

ตุ่ย-ปาล์ม DaihatsuClub ทำงานด้านสถาปนิก มาจัดหน้างานให้

โต้ง Ram 340 AutoSport

พี่หนุ่ม JZGE ,โต้ง Ram 340 AutoSport,พี่เก่ง และ อ้อ RacingWeb

พี่เก่ง และอ้อ ตัวพ่อและตัวแม่แห่ง RacingWeb

สุดท้ายกับ Presentation ที่บ่าวสาวภูมิใจนำเสนอ ก็เพราะว่า

[media]http://www.youtube.com/watch?v=ok-Fh-N7Ixg[/media]

ตัดสินใจคิดใหม่ทำแนวนี้ในช่วงเวลา 1 อาทิตย์ก่อนแต่งงาน
    - กล้องเอามาจากพี่เก่ง RacingWeb
    - ถ่ายทำที่บ้านของพี่เทพ
    - พี่เทพเป็นผู้กำกับ
    - พี่นกเป็นเมียผู้กำกับ
    - ตัดต่อโดยน้องชายแพน

ยังไงก็ขอแสดงความยินดีกับทั้งคู่อีกครั้งนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆ มีลูกกันไวไวล่ะ 555+

:D:D:D

แก้ไขล่าสุด: 31 สิงหาคม 2009
    Emporio ถูกใจสิ่งนี้
  2. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    ยินดีด้วยครับ มีความสุขมากๆนะครับ

3. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    ขอให้มีความสุขทั้งบ่าวสาวครับ

4. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ยินดีด้วยนะคร้าบ บ บ

5. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    ยิ น ดี ด้ ว ย คั บ

6. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ยินดีด้วยครับ:)

7. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ยินดีด้วยครับ

8. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48

ขอให้มีความสุขมากๆๆคับ

9. corona ในตำนาน

corona ในตำนาน New Member VIP

32
    0
    0
    โว้วๆๆๆ ยินดีด้วยนะคร้าบบบบ

10. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ....

11. iP3

iP3 New Member Member

147
    14
    0
    ขอแสดงความยินดีและมีความสุขมากๆนะคับ

12. ขอให้มีความสุขมากๆกับชีวิตคู่ครับ

13. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ยินดีด้วยนะครับ ^^____^^

14. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ขอให่มีความสุขมากๆๆๆๆนะครับถึงจะไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัวก็ตามครับ

15. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0

16. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะคับ ขอให้มีความสุขกันมากๆนะคับทั้ง2ท่าน

17. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ยินดีด้วยนะคราบผม มีความสุขมากๆๆในชีวิตคู่คราบ

18. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขนะคราบบบบ

19. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ยินดีด้วยค้าบบบ

20. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

21. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ยินดีด้วยคร้าบ

22. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆครับ

23. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    รูปสวยมากครับ

24. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    ยินดีกับทั้งคู่อีกครั้ง เห็นคู่นี้มาหลายต่อหลายปี รู้จักตั้งแต่ช่วงต้นๆ

อีกคู่นึงที่น่ารักมากๆ ดีใจที่รู้ว่าได้ใช้ชีวิตคู่ร่วมกันจริงๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:46:26 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:46:11 ----------

ยินดีกับทั้งคู่อีกครั้ง เห็นคู่นี้มาหลายต่อหลายปี รู้จักตั้งแต่ช่วงต้นๆ

อีกคู่นึงที่น่ารักมากๆ ดีใจที่รู้ว่าได้ใช้ชีวิตคู่ร่วมกันจริงๆ

25. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขเยอะๆ อิจฉาที่ได้มีงานแต่งงาน

ปล.รูปสวยงามมากครับ

26. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    ยินดีด้วยนะครับ อยากแต่ง บ้างจัง

27. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    แสดงความยินดี กับทั้ง2คนด้วย ไม่มีโอกาสไปร่วมงาน มีความสุขมาก นะ เฟ้ยยย

28. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ขอแสดงความยินดีกับทั้งสองคนด้วยนะครับ ขอให้ครองรักกันนานเท่านาน :)

29. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18

ขอให้มีความสุขมากๆนะคับ

30. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    แสดงความยินดีด้วยนะคับ.....ขอให้มีความสุขมากๆๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้