เหมือนๆ จะเจอ Manual ของเครื่อง Sr Ve มา รบกวนพี่ๆช่วยดูหน่อย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pumkinseeds, 3 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    พอดีไปเจอมา

ก็เลยเปิดๆอ่านดู แต่อ่านไม่รู้เรื่อง

คร่าวๆ เหมือนจะเป็นของ Sr16ve แต่ก็มีบางช่วงบางตอนเขียนถึง Sr20 Ve ก็เลยไม่รู้มันเป็นของอะไรแน่

รบกวนช่วยดูหน่อยครับ

http://s189.photobucket.com/albums/z174/N1inSight/FSM/

2. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    เครื่อง SR16VE กับ SR20VE รู้สึกว่าจะใช้คู่มือเล่มเดียวกันนะครับ เห็นหลายครั้งแล้วที่เมืองนอกหยิบคู่มือเล่มเดียวกันมาโพสต์

3. เอสSUNNY-GA16

เอสSUNNY-GA16 New Member Member

412
    153
    0
    คับ....

4. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    คับนี่คือใช่หรือไม่ใช่อ่ะครับ

ผมลองๆอ่านๆดู แบบไม่มีความรู้ มันมีหมดเลยนิ ทั้ง wiring ทั้ง อะไหล่ต่างๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้