รายงานตัว Meeting ประจำเดือนกันยายนครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย peach007, 27 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    หลังจากที่ได้ไปโยนโบล และเล่นพูลกัน และก็ไปทานอาหารกันต่อที่ร้าน
    นิตยาไก่ย่าง ใครเป็นยังไงกันบ้างครับ

เดือนนี้ทุกท่านก็ยังเฮฮากันเช่นเดิมเลยนะครับ ใครล้างท่อกันสะอาด เคยทำงานเทศบาลก็คงรู้๐กันอยู่ครับ พี่น้อง

2. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เฮฮากานเหมือนเดิมครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ^_^ สนุกสนาน รื่นเริงๆๆ เล่นพลูกานเก่งทุกคน อ๋าๆๆ

สงสัยงวดหน้าต้อง สนุ๊กบ้างแระหละ อิอิอิ

อบอุ่นๆมากมาย เพราะพวกเราคือ ครอบครับ แห่ง Si Thailand ครับป่มๆ ^_^

3. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    :D
    วันนี้ล้างท่อกันเพลินเลยนะ

กลับถึงบ้านกันทุกคนแล้วหรือยัง

แล้วจะมีใคร up รูปให้ดููมั่ง

4. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    เหอๆ มะระลอยแก้ว

5. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    มีประเด็นเด็ด ทุกเดือนเหอๆๆ

6. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    อดไปตามเคย เสียดายๆ

7. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ปลอดภัยๆ

Joice++Jum

8. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    สละลอยแก้วย่ะ ตาลองกอง:sad::sad:

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

กลับบ้านเรียบร้อยค่ะ แต่ฝนตกอะ ขับรถลำบากอยู่เหมือนกัน

เดือนนี้สนุกดีค่ะ เวลาพวกเรามีกิจกรรมทำร่วมกันมันก็เฮฮากันดี

เดือนหน้าน่าจะสนุกกว่านี้เพราะจะพาไปเที่ยวหัวหิน เย้ๆๆๆ:D

10. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ขับกลับบ้านโดนA31 จี้ตูดอะ -*-

11. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถึงบ้านเรียบร้อยเช่นกัน เมาจริงๆนะนั่นนะ :D:D

12. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    ฝนตกหนักมากๆ ถึงบ้านปลอดภัยคับ หุหุ

13. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    หนุกหนานกันเหมือนเดิมคับ (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร็ดๆ)

14. TRAEH

TRAEH New Member Member

52
    0
    0
    ถึง คับ ถึง........... (ถึงบ้าน)

:D :D :D

รถสวยๆ กัน ทุกคันเลย สุดยอด ๆ

15. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    อิ่มสุดๆคับ นิตยาเนี่ย:D:D

16. peach007

323
    0
    0

อิ่มดิ มะอิ่มได้งัยอ่ะ เล่นสั่งมาซะเต็มโต๊ะ กินกันมะทันเลย

ทุกอย่าง 4 จาน กินกันจนเหนื่อยอ่ะ 555+

17. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    วันนี้คุณดูดนมก่อนนอนแล้วหรือยัง:D

18. bestza

2,475
    13
    0
    555555555 ทั้งดูด ทั้งคลึง เจ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    สนุกมาก แต่อิ่มมากกว่ามะยู้จะสั่งอะรัยมามากมายขนาดนี้ 5555+

20. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    อดไปกินข้าวต่อด้วยเลย เสียดายย
    ต้องรีบกลับบ้าน T______T

21. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เค้าเรียก หิวหลังประกอบกิจครับ :D:D

22. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    แต่มีประเด็นใหม่แล้วนะทุกคน ต้องเปลี่ยนการเรียกน้องวาใหม่ เป็น น้องวาแร็พโย่ววว

23. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หุหุ หุหุ หุหุ

24. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ว่าช่วงนี้ไม่คอยได้เขามาพลาดเลยเรา

25. peach007

323
    0
    0
    ถ้าใครสงสัยว่า ทำไมต้อง น้องวาแร็พโย่ว
    ลองสังเกตหนุ่มเสื้อแดงที่ตัดผมสกินเฮดดูครับ แล้วจารู้ว่า
    แร็พโย่ว ยังไง

ปล.ชอบขาแร็พก็มะบอกนะน้องวา:D

26. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    หนุกมากๆ ไม่เป็นอย่างที่คิดคับ สำหรับครั้งแรก

ขอบคุงครอบครัว SI ด้วย อบอุ่นจริงๆ .....หน้าแดงอุ่นทุกคนเรยพอ L เข้าเลือด

คริคริ งวดหน้าเอาอีก แตยังจไม่หมดเรยชื่อคับ รถสวยทุกคันง่ะ

คลับนี้ สุโค่ยยยยยยย โซ้ยยยยยยเบียร์แหลกกกกกกกก

---------- Post added at 15:28:21 ---------- Previous post was at 15:28:05 ----------

หนุกมากๆ ไม่เป็นอย่างที่คิดคับ สำหรับครั้งแรก

ขอบคุงครอบครัว SI ด้วย อบอุ่นจริงๆ .....หน้าแดงอุ่นทุกคนเรยพอ L เข้าเลือด

คริคริ งวดหน้าเอาอีก แตยังจไม่หมดเรยชื่อคับ รถสวยทุกคันง่ะ

คลับนี้ สุโค่ยยยยยยย โซ้ยยยยยยเบียร์แหลกกกกกกกก

27. G Type R

3,607
    99
    0
    ^
    ^
    ตกลงวันนั้นได้ไปทำงานเปล่า :D:D

---------- Post added at 17:32:04 ---------- Previous post was at 17:31:47 ----------

^
    ^
    ตกลงวันนั้นได้ไปทำงานเปล่า :D:D

28. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    ทริปหน้า ชะอำพี่กอล์ฟหาสปอนต์เซอร์ค่าน้ำมันหน่อยสิ ยอมแปะชื่อร้านใหไปกลับ เหอๆๆๆ

29. bestza

2,475
    13
    0
    แง้ๆ ถ้าทริปหน้าไปได้ น้องจารีบไปน๊าง๊าบทุกคนๆ อิอิอิ ^_____________^

สุโค่ยๆๆๆๆๆๆ

พี่แม๊ก ขับเกียเต็ด สุโค่ยมั้ยเพ่ๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียงครัชซะดังลั่นเร้ยน๊าๆงับ 555+

30. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    เอ้า! คลัทเหรอคับ...

นึกว่าผ้าเบรกหมดโดนฝน แล้วดัง จื๊ยยยย....

ล้อเล่นนะคับพี่ max ทั้งหล่อทั้งโหดเลยคับ คราวหน้าซัดเบียร์กันใหม่เน้อ:D:D

---------- Post added at 00:27:41 ---------- Previous post was at 00:26:48 ----------

เอ้า! คลัทเหรอคับ...

นึกว่าผ้าเบรกหมดโดนฝน แล้วดัง จื๊ยยยย....

ล้อเล่นนะคับพี่ max ทั้งหล่อทั้งโหดเลยคับ คราวหน้าซัดเบียร์กันใหม่เน้อ:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้