ของรักของหวง

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 1 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ไม่มีปัญญาซื้อคันจริงๆ เอาแบบย่อส่วนแล้วกัน

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    DC5 Mugen สวยมากคับ ราคาแพงไหมคับ

3. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    หาอยากแล้วครับ ได้มาจาก เวปในฮ่องกง

รวมส่งถึงบ้าน น่าจะประมาณ สี่พันครับ เวียร์

4. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ไม่ได้เก็บเลย แต่เข้าใจว่ามันเป็นความสุขอย่างนึง

เพื่อนเราบางคน เก็บเป็นร้อยคัน

ถามมันว่าเก็บไปทำไมขนาดนี้

มันก็ตอบแบบเดียวกับเพื่อนกบเลย

ว่า ไม่มีปัญาซื้อคันจริง

5. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    เยอะมากเลยเพื่อนกบ

มีปัญญาอยู่กับตัว แต่ไม่มีตังค์อ่ะ 55555555

6. TankEk

6,091
    562
    0
    เห็นแล้วอยากได้จัง เอาเงินไปลงพรมพื้นแดงแล้ว T_T

7. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    พรมพื้นแดงแล้วแหร่มเลยพี่ สงสัย จะ 5000 แหงๆๆ

รถย่อส่วน

หมดตู้ผมว่าออกของจิงมือสองได้แน่ๆๆๆ

8. TankEk

6,091
    562
    0
    ช่ายแล้วคับ สอยมาจากบอร์ด Si คับ แต่งรถให้ถึงดวงจันทร์ ถึงแม้เงินหมดก้ออยู่ท่ามกลางดวงดาว 555

9. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    เห็นยังงี้แล้ว

น้อง น๊อบ ไม่ขอ ปะป๊า เล่นบ้างเหรอ

หรือถ้าต่อไปขอจริง ๆ ปะป๊า จะว่าอย่างไรน้า...................

10. obb_stream M7

1,047
    6
    0

สอนน๊อบไว้ว่า จำไว้นะลูก เล่นนอกตู้ได้ ในตู้ห้ามเล่น

เอะ แต่นอกตู้แพงกว่ามะช่ายเหรอ อิอิ

11. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    จ๊าก จ๊าก

12. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ของผมในตู้มีพวกหุ่นยนต์ โมเดลรถ โมเดลตัวการ์ตูน กันดั้ม และอื่นๆๆอีกเล็กน้อยเป้นของสะสมสมัยเด็กๆๆ

ไม่มีการรื้อลงมาเล่นแน่นอน จงอยู่ในตู้แบบนั้นตลอดไป จนกว่าจะย้ายบ้าน 555

ของรักของหวงทั้งน้าน

13. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    เยอะดีครับพี่ นึกว่าร้านขายโมเดลซะอีก...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้