ขอถามเรื่อง ซันลูฟ 71 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย 71, 10 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 71

71 Guest

0
    0
    0
    ราคาซักเท่าไหร่ครับ พอดี 71 คันที่มองอยู่หลังคาผุ
    จะได้ หามาพร้อมทำสีไปเลยทีเดียว
    แล้วช่างตีทั้งคัน 25000 แพงไหมครับ
    dupont

2. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ผมใส่ของเลวินครับ

ได้มา4พัน ไฟฟ้าด้วย!!

3. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ของแท้ๆ ไม่ได้เป็นกระจกนะครับ
    เป็นเหล็กทั้งชิ้น เลื่อนเก็บในหลังคา กระดกไม่ได้
    ส่วน ราคาเท่าไหร่ หรอครับ
    แล้วแต่ความพอใจมากกว่า

ตั้งแต่เล่นมา เพิ่งเคยเห็น ชิ้นเดียวนี่แหละครับ

:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้