อยากรู้จริงๆ รถทีมINNER LINE (แก็งรถส้ม) มีกี่คัน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย zzz***zzz, 27 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zzz***zzz

zzz***zzz Guest

0
    0
    0
    อยากถามพี่ๆที่อยู่ในทีมINNER LINE ครับ!รถแก็งส้ม มีกี่คันแน่คับ! สวยๆอลังการงานสร้างทุกคันเลย ทำไมไม่ค่อยมีหนังสือรถแต่งเล่มไหนเคยรวมทีมพี่ๆได้เลยคับ!

2. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    UPUPUP

3. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    อืม รถเค้าสวยทุกคันดีนะ ชอบ โคโลน่า อยู่คันอะครับ

4. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .......ของเขาถึง..จริงๆ..กลุ่มนี้...สุด

5. c v e gic

c v e gic Member Member

46
    1
    8
    --- >ทำไมไม่ค่อยมีหนังสือรถแต่งเล่มไหนเคยรวมทีมพี่ๆได้เลยคับ!

เอ้าตอบกันหน่อยพี่ๆ อิอิ

แก้ให้นิสนึงครับรถทีมนี้ สีเหลืองครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 เมษายน 2008
  6. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    อย่าง อื่น ไม่ รู้

แต่ ชอบ สี เค้า มาก เลย

7. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    สวยทุกคันเลยครับชอบๆ

- แต่คันที่โดนใจสุดๆคือ im ตากลม -

8. MAKiNEN

MAKiNEN New Member Member

19
    1
    0
    เข้ามาอยากรู้ด้วยคน....ขับผ่าน Monster Fix ที่ไรก็อดมองไม่ได้ทุกที..............แล้วก็จะมีตัวใหม่มาเรื่อยๆด้วยดิ.............

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 เมษายน 2008
  9. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    เค้าสุดทุกคันเลยครับ

10. มองจนเกือบชนเลยอ่า

11. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    อยากรู้เบอร์สีครับ

รู้ว่าสีผสมเอง

แต่อยากรู้ที่ไกล้เคียงอ่ะครับ

12. zzz***zzz

zzz***zzz Guest

0
    0
    0
    เท่าที่รู้และพอเห็นมา...

TOYOTA SUPRA สีส้มสุดๆ 1คัน CORORA คัน RX-7 คัน IM แวน1,IM ตากลม 1 คัน SUPRA ขาว โป่งอลังการ2คัน 200SX 2-3 คัน CEF หน้า SKY1 คัน ,MR2(ขายไปแล้ว)1คัน YARIS คัน JAZZ 1คัน (จำได้แค่นี่อะ%+++) ไม่รวมรถแข่งCEFหน้าSKY แรงสุดๆอีก3คัน (เหลือจริงๆ) รถในทีมที่ไม่ได้เป็นสีเหลืองล้อส้มอีกเพียบ

13. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    สีส้ม หรือ สีเหลือง ครับ

14. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    มีรถ ป๊อบด้วยนิ ถ้าผมจำไม่ผิดเห็นที่สนาม ล้อเขียวด้วย

15. เซียวกอ ครับ

เซียวกอ ครับ New Member Member

7
    0
    0
    มีรูปให้ดูบ้างมั้ย อ่ะคับ อยากเห็นแบบครบ ๆเลยอ่ะ ( อยากดูมั่ก มาก )

16. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0
    ไปเจอที่บางแสนอีกหลายคันเลยคับ ที่ชลบุรีอีก นี้ยังไม่รวมใน กทม คงเยอะน่าดู

17. ity_oat

ity_oat New Member VIP

110
    0
    0
    555++

เหมือนผมเลยครับ ขับผ่านทุกวัน
    แล้วเวลามองซ้ายไป มันจะถูกกำแพงปั๊มน้ำมันบัง
    ต้องขับเลยไปนิดนึงแล้วเอี้ยวซ้ายมองผ่านปั๊มเข้าไปดู
    เกือบชนหลายรอบแล้วเหมือนกัน
    แต่สุดทุกคันครับ ยอมรับ โดยเฉพาะอิม

18. ต้องถึงทั้งใจ และเงิน

19. ถูก....................

20. สวยทุกคัน อิอิ

21. purekung_999

purekung_999 New Member Member

27
    1
    0
    ผมว่ารถคันที่แต่งจากรถเดิม แล้วดูผ่านๆจำไม่ได้ว่ารถเดิมคือรุ่นไหน ต้องเดินไปดูใกล้ๆแล้วดูว่ามันคือรถอะไร

ผมว่า คัน โคโรน่า ครับ เพราะแต่งได้สุดจริงครับ

คันอื่นก็สุดครับ แต่ที่ชอบเพราะมันเป็นรถบ้านๆนะครับ แต่งซะ เทพ ครับ

22. TonRacing

TonRacing New Member VIP

309
    58
    0
    xo เล่มใหม่ supra คันส้ม ลงอะคับ

23. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    เพียบ!!! สุดทุกคัน ภายนอก ภายใน เครื่องยนต์ แหล่มมาก

24. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ผ่านทุกวันครับ
    รถสวยทุกกกกกกก คัน

25. sunta

sunta New Member VIP

343
    5
    0
    corona ชอบมาก

26. GAP_B11

6,314
    95
    48
    :D:D:D:D สุดทุกคัน

27. GAP_B11

6,314
    95
    48
    รูปมาละครับ

รูป 2 -3 ปีมาแล้วได้มั๊งครับ

ตอนนี้เป็นยังไงบ้างแล้ว แต่ละคัน อิอิ สุดกว่าเดิมแน่ ๆ

28. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    มีหลายคันที่เปลี่ยนมือไปแล้วก้อมีคับ เช่น 200 หน้า 15 ของพี่ป๊อบ Supra ของพี่ควอช ที่เพิ่งลงหนังสือนะคับบบ

กำลังรอชม 7 ของตาป๊อบอยู่เหมือนกันคับ ว่าจะทำออกมาสุดขนาดไหนนนน อิ อิ

29. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    อะโห.....ไม่รู้จะพูดไรดี

30. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    ไม่รู้ว่ามีกี่คัน แต่....ที่เห็นนะ สวยทุกคัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้