อยากทราบว่าหัวฉีดคอมมอนเรลสำหนักไหนดีหรอคับ แล้วเพื่อนไช้หัวฉีดของสำหนักไหนหรอคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย doctorchao, 10 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. doctorchao

doctorchao New Member Member

54
    0
    0
    อยากทราบว่าหัวฉีดคอมมอนเรลสำหนักไหนดีหรอคับ พอดีจะเปลี่ยนไส่รถISUZU 3.0DDIอ่ะคับ

ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะคับ แล้วเพื่อนแล้วเพื่อนไช้หัวฉีดของสำหนักไหนหรอคับ

มาเล่าสู่กับฟังหน่อยสิคับ

2. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ลอง ดาวลอยดูครับ

3. ดาวลอยอีกเสียงคับ ของเค้าดีจิงๆๆ

4. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ดาวลอยดีเซล คอมมอลเรล ครับผม

5. ดาวลอย แรงจิงๆๆ

6. doctorchao

doctorchao New Member Member

54
    0
    0
    คับผม

ขอบคุนสำหรับทุกคำนแนนะคับ

งั้นก็จัดไปดาวลอยดีเซล

7. คับได้ผลเปงไงมาเล่าให้ฟังมั่งนะคับ

8. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ดาวลอยดีเซล ครับ

9. BIRDBIRD111

BIRDBIRD111 New Member Member

78
    1
    0
    อีกเสียงครับ ดาวลอยดีเซล ครับ

10. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ตามตูดช่างเบิร์ดครับ ดาวลอยดีเซล อีกเสียง

11. jun1171

jun1171 New Member Member

269
    1
    0
    :D:D:D

12. นัทหนองแขม

นัทหนองแขม New Member Member

366
    5
    0
    อีกเสียงครับ ดาวลอยของเค้าดีจริงๆครับ

13. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ดาวลอย นะ

14. top kung

top kung New Member Member

65
    0
    0
    ดาวลอยครับราคาไม่แรงมากรับผิดชอบงานดี มากากครับ

15. gorigori

gorigori New Member Member

328
    22
    0
    พี่ๆทำกัน หมดไปเท่าไหร่หรอครับ
    เฉพาะหัวฉีด หรือมีโมราง โมปั๊มด้วยอ่ะ
    อยากทราบราคา จะได้เตรียมตัวเตรียมใจบ้าง

16. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ไทยจิตร คับ

17. CHOWER!!

CHOWER!! New Member Member

275
    0
    0
    ดาวลอย ดีเซล อีกเสียงคับ

18. อ่อสนใจหรอคับยังไงโทรไปเบอร์
    ช่างเบิร์ดเลยก็ได้คับ :D

19. CHOWER!!

275
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    เดียวนี้ไม่ค่อยได้เล่นเลย หรอพี่ เดียร์

20. ดาวลอยตามไป

21. อ่อช่วงนี้ยุ่งเรื่องที่มหาลัยอ่ะ
    ยังไงเดวเจอกันนะน้อง

22. aofja

aofja New Member Member

34
    1
    0
    ดาวลอย แรงจิงคับ

23. CHOWER!!

275
    0
    0
    ดาวลอย ดีเซล

แรงจิงๆไม่ได้โม้.!

ถูกต้องคร๊าบๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้