ฝากตัวด้วยคับถ้าพี่เต๋าทำรถเผมเสร็จจะไปmeetingคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย บ้านช่างno.03มาคับ, 31 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ได้หัวใจใหม่มาคับรถเสร็จจะไปฝากตัวที่คลับนะครับตอนนี้ฝากไว้ที่อู่พี่เต๋าครับ

1. เครื่องครับ

เพิ่งวางเครื่องครั้งแรกในชีวิตรบกวนขอความรู้จากผู้มีประสบการณ์ทุกท่านครับ

2. ตอนนี้รอคิวต่อจากพี่อิฐครับ

3. ความคืบหน้าของรถพี่อิฐคับ

4. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    สวยงามคับ

5. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    มาแรงอีกคันแล้วคลับเรา........555555555555

6. แหล่มเลยคับ...ของแรงๆกำลังจะเกิดกันอีกแล้วคับ...พี่น้อง

7. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    หล่อๆเลยคับ sr

8. ขอบคุณครับ กำลังพยายามหาข้อมูลศึกษาเครื่องตัวนี้อยู่ครับ หรือท่านใดมีข้อมูลแบ่งปันได้จะเป็นพระคุณอย่างสูง เพราะไม่เคยมีประสบการณ์ในการวางเครื่องมาก่อนเลย

9. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    Sr ฝาขาวไม่โบใช่ไหมครับ เกียร์ธรรมดาด้วย ก็น่าจะแรงพอละนะครับ

10. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    เดี๋ยวมีอะไรคีบหน้าจะมาUPให้ดูคับฝากเพื่อนผมด้วย ส่วนผมกุ้งคร้าบบบบบบ

11. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับแรงไวๆนะครับ

12. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    แรง ๆ แซงกานปาย 55+ ^^"

13. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    เดี๋ยวคืบหน้าอย่างไรรูปจะตามมาคับ

14. tle141_jz

tle141_jz New Member Member

219
    8
    0
    ยินดีต้อนรับครับ
    ขายผ้าพันท่อด้วยเหรอครับ ไม่ทราบว่าถ้าผมต้องการราคาเป็นยังไงบ้างครับ เอาราคาหน้าแหลมด้วยกันนะ:D

15. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    เป็นของเพื่อนผมคับเรื่องราคากันเองคับเดี๋ยวคุยให้

16. klow

klow New Member Member

117
    0
    0
    เจ๋งคับปม

17. ขอบคุณทุกท่านมากคับ คิวรถผมต่อจากรถพี่อิทครับ

18. jo_mai_zeed

jo_mai_zeed New Member Member

83
    0
    0
  19. วันที่ 1 จะนำรถเข้าไปที่อู่แล้วคับ

20. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    มีความคืบหน้าก็เอาภาพมาฝากด้วยนะครับ.....รอชม

21. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    เอารถไปเข้าแล้วคับ เดี๋ยวรุปตามมาคับบบบบ

22. naboy

naboy New Member Member

229
    1
    0
    จัดไปครับ

23. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    รูปมาแล้วคับ กำลังเอาเครื่องออก ขอบอกว่าเน่ามากดูจากรูปเลยและกัน เดี๋ยวรูปต่อไปตามมา งานพี่เขาเยอะมากเลย

24. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    เดี๋ยวเครื่องใหม่ลงก็สวยแล้วเพื่อน

25. ขอบคุณเพื่อนมากที่เป็นธุระให้จะรอติดตามตอนต่อไป

26. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    เอาใจช่วยครับ

27. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    เครื่องยกออกแล้วเดี๋ยวรูปตามมา

28. OoyNalaemKorat

670
    4
    0
    รอดูอยู่นะครับ วัยรุ่ย

29. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ยังเหมือนเดิมคับ งานยุ่งอยู่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้