สปริง H&R ใหม่ ใครอยากได้มั่ง ?

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คนเลี้ยงแมว, 25 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ของใหม่เช็คมา มัน 6300- อ่ะ ผมอยากได้แค่คู่หน้า ใครสนใจคู่หลัง บอกนะ หาแนวร่วม คนละครึ่งอ่ะ ถ้าพร้อมจะได้จัดเลย:)

1. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  2. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    อยากได้.................................................ฟรี

มีป่ะ

3. taxi39

taxi39 New Member Member

284
    0
    0
    อิอิ

ผมขอด้วย แบ่งกันคนละข้างนะพี่เอ็กซ์ ผมขอข้างซ้ายนะ ;)

4. ถ้าถูกหวยรางวัลที่ 2 ซื้อแจกเลย ชุดนึง...........สาธุ

5. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    สาธุ

6. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    555
    มันขายเป็นชุด
    ถ้า Tein จะร่วมหุ้นคู่หลังนะ

7. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    หมดงบซะก่อน อยากได้เหมือนกัน

8. ลองเอา คู่หลังของ MARCH ไปแปลงใส่ดูไหม๊ สั่งไว้ชุดนึง เอาแต่คู่หน้าเหมือนกัน คู่หลังว่าจะลงขาย

9. เดี๋ยวมิตติ้ง หิ้วไปให้ชุดนึง:)

10. Takumi9

Takumi9 New Member Member

97
    2
    0
    อยากได้ แต่เอาทั้งคู่หน้า-หลัง ได้ปะ

11. เสียตังค์ซิคับ ท่านเก้า หายไปนานเลยนะ

ถ้าเป็น TEIN เอาใช่ป่ะ เดี๋ยวเช็คราคาดูก่อน ถ้าไม่สูงมากเดี๋ยวจัดให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้